++แจ้งจุดนัดรวมพล วันที่ 3 ธันวาคมนี้ครับ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แผนที่copy มาจากเวป tida ครับ
ตกลงเจอกันตอนบ่ายโมงตรงทะเลสาบครับลงทางด่วนมาเจอเลย
แล้วเจอกันนะจ๊ะ

ถ้ามาทางด่วนจากบางนา ระวัง ด่านตำรวจ ตรงประชานุกูล นะคับ

ลงทางด่วนช่องที่เขียนว่าเมืองทองธานี

เนี่ยมันหมายถึงโทลย์เวล์ปะ เพราะผมจะมาจากบางนาอะ ต้องลงดินแดงก่อนใช่มะ แล้วต่ออีกที รึไงอะชัก งงๆ แว้ววว

แงแงไปม่ทันไปทันแค่หมูทะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม