ศูนย์รวม ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยามซึ้ง !!
ฮาอะ...ก๊าก ก

พวกมึงชอบแต่กูไม่ชอบ

• กระทู้ ผู้เขียน
จะเล่นให้เพื่อนตลกมันต้องถูกจังหวะ

ดิว่ะ อย่าเล่นพร่ำเพรื่อ
ไม่ได้เล่นให้ตลก ว๊อย...เพราะกรู ไม่ใช่ตลก ว่ะ

แต่ผมโคด ชอบ ยาม กลอฟ เหงา .....................ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

น้าปุ๊แซวไม่ดูอารมณ์น้ากอฟเดี๋ยวโดนหรอก..

ปล.ผมไม่เกี่ยวนะ 555

คราวหน้าอย่าเล่นมุข ศรีธนชัยเนี่ย มันอึ้ง นาน555555555

อ่านไปอ่านมางงโว้ย

หรือมึงไม่งง

ไอฝัด มึงไม่ต้องทำมาเป็นตั้งกระทู้ทำเป็น
ให้ดูดีเลย ไอเสี่ยว ทำมาเป็นตั้งกระทู้แก้
โถ่ ไอลาว ไอตุ๊ด
หยาบคายจิงๆ ตาเป็ดนี่

อัพ..........

ไม่น่าเข้าเลยกรู น้ำตาใหล..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม