น้องใหม่ใจรักเซฟ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ccc
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ซาบซึ้งในน้ำใจทุกท่าน:cry: :cry: :cry:

แล้วพี่แมนบ้านอยู๋ตรงไหนเหรอคับ ผมอยู๋ซอยวัดศรีประวัติ :redface: ดีใจจังมีพี่ๆอยู่ใกล้ๆด้วย :cry: อิอิ
อยู่ซอยวัดศรีเรืองบุญคับ55อยู่ตรงข้ามกันนี้เอง..มีไรโทรหาได้เลยคับ:smile:

ใกล้มากๆ:redface:

มันเป็นโค๊ดระหว่างพ๋มกะเจ้าโอ๋ครับป๋ายศ
แบบว่าเจอกันไม่ต้องพูดคุยอะไรเอาเหล้า+เบียร์มาก่อนเลย..แว้วค่อยคุยทีหลังครับ....

....................................:biggrin:

แป๋ว...แว๋ว:biggrin:

รักน่ะ จุ๊บ จุ๊บ cef@non ยินดีต้อนรับครับ

เอ้อเกือบลืม ผมชื่อ นิว คร๊าป....:biggrin:

ผม.....เบิ้ล.............ครับบบ
.
.
.
.
.
..
เนียน อิอิอิอิอิอิ:biggrin:

ยินดีที่ได้รุจักทุกท่านครับ:biggrin:

ผมอยู่แถววัด.........พระศรีวงเวียนบางเขน
ป๋าลองค่าไฟเลี้ยวเดววันจันไปจ่ายน่ะงับ
แล้วจะอยู่นนด้วยต้องเตรียมตัวไงบ้างนอกจาก
คอแข็งอิอิอ:dribble:

ผมอยู่แถววัด.........พระศรีวงเวียนบางเขน

ป๋าลองค่าไฟเลี้ยวเดววันจันไปจ่ายน่ะงับ
แล้วจะอยู่นนด้วยต้องเตรียมตัวไงบ้างนอกจาก

คอแข็งอิอิอ:dribble:

ไปอู่ 543 ทุกวันเลย :sexy_girl:

ยินดี๊ ยินดีต้อนรับจ้า

ขอบคุงคับ
:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม