น้องใหม่ใจรักเซฟ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ccc
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ccc

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยู่แถวโลตัสบางใหญ่ อยากอยู่กลุมนี้จัง ชื่อแชมป์อะคับ ขับเซฟเดิมๆ อยุ่ด้วยได้ปะคับนัดเจอได้นะคับจะได้เห็นหน้าคร่าตากัน:redface:

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand และ Cef@non ครับ ติดตามความเคลื่อนไหวได้ในบอร์ดนี้ครับ
การพบปะในเวลาใกล้นี้
3 ธ.ค.2550 งานมอเตอร์เอ็กโป เมืองทองธานี
14 ธ.ค.2550 งามครบรอบ 2 ปีกลุ่ม Cef@non ส่วนสถานที่ติดตามต่อไป

หรือไม่ก้อแจ้งเบอร์โทรไว้เด้วจะมีฝ่ายไล่จิกโทรแจ้งมาร่วมกิจกรรมครับ
เออ.พ๋มชื่อพี่ลอง อยู่แคราย รถสีดำแต่อยู่อู่ปีหน้าถึงจะออกมาโลดแล่นใหม่ครับ เบอร์โทรติดต่อตามลายเซ็นต์เลยครับ

ยินดีต้อนรับครับ ...

:biggrin: ดีด้วยคนครับผมเจอกันงานนนท์นะครับ:biggrin: :biggrin:

ยินดีที่ได้รู้จักกั๊บ

ผมกัมมี่ รถสีแดง อยู่ปากเกร็ด

:biggrin:​

ยิ น ดี ต้ อ น รั บ น ะ ค รั บ อิ อิ

ขอบคุณคับแล้วเจอกันวันที่ 3 นะคับ นี่เบอร์ปม 0839918881:redface:

ถ้าว่าง ก้อมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ
อย่าไปเขิน อย่าไปอาย เปิดใจรับสิ่งใหม่ ๆ คั๊บ
แร้วจะรู้ว่าที่นี่สนุกสนานและอบอุ่นมากแค่ไหน

ยินดีต้อนรับครับ ผมโอ๋ ขับสีแดง อยู่แถว........:verwirrt:

ชื่อตั๊กคับ...ขับน้องเซฟสีเทา-น้ำเงิน...
อยู่นนท์ต้องกินเหล้าเยอะๆนะคับ...ถึงจะอยู่ได้..

ผมอยู่แถวโลตัสบางใหญ่ อยากอยู่กลุมนี้จัง ชื่อแชมป์อะคับ ขับเซฟเดิมๆ อยุ่ด้วยได้ปะคับนัดเจอได้นะคับจะได้เห็นหน้าคร่าตากัน:redface:
รถสีไรคับผม แมน A31569 ก็อยู่โลตัสบางใหญ่แถวเดียวกัน..:biggrin:

ขอบคุณคับแล้วเจอกันวันที่ 3 นะคับ นี่เบอร์ปม 0839918881:redface:
ยินดีต้อนรับครับเซฟนนท์มีสมาชิกเพิ่มอีก 1 คนแล้ว ผมแจ็ค A31451 รถสีขาวมุก(แต่ตอนนี้เริ่มเป็นสีขาวอมเหลืองแล้ว) ไปซื้อของที่โลตัสบางใหญ่บ่อยเหมือนกันเพื่อเจอกันทักทายกันได้ครับ

รถผมสีบรอน ใส่แม็ก te37 สีนำตาลคับ เดิมๆ:redface:

แล้วพี่แมนบ้านอยู๋ตรงไหนเหรอคับ ผมอยู๋ซอยวัดศรีประวัติ :redface: ดีใจจังมีพี่ๆอยู่ใกล้ๆด้วย :cry: อิอิ

ป่๋าไอ้...................มันอ่านไม่ออก..อ่ะ..

มันเป็นโค๊ดระหว่างพ๋มกะเจ้าโอ๋ครับป๋ายศ
แบบว่าเจอกันไม่ต้องพูดคุยอะไรเอาเหล้า+เบียร์มาก่อนเลย..แว้วค่อยคุยทีหลังครับ....

ยินดีต้อนรับครับ ผมเดียว เชฟสีดำ ล้อ PRO 1 ครับผม :biggrin:

ผมอยู่บางบังทอง โลตัสบางใหญ่ไปบ่อยเหมือนกันแต่ไม่เสาร์ก็อาทิตย์ทักทายกันได้ครับ:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม