สอบถามไมล์Jครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TRUE31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TRUE31

Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครพอจะมีรูปคอนโซลเดิมแต่แปลงไมล์Jลงไปบ้างครับ:confused:
รบกวนหน่อยครับ:burn:

ใครพอจะมีรูปคอนโซลเดิมแต่แปลงไมล์Jลงไปบ้างครับ:confused:
รบกวนหน่อยครับ:burn:
:redface: หมายถึงไมล์หน้ามืดอ่ะเปล่าคับ:redface: :redface:

:redface: มีอยู่นิดหน่อยครับลองดูละกัน:redface:

ไฟล์แนบ

• a31 017.jpg
    a31 017.jpg
    359.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 328
    21.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 323
เอาของรุ่นอะไรมาใส่ครับ

แปลงเยอะไหม

อันนี้ jzx100 1jz-gte vvti

ไฟล์แนบ

149.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 290
ตัวบนไฟส้มน่าจะ JZX90 หน้ามืด รางเกียร์ไม่เยื้องใช่มะ
แต่ของพี่แม็ก JZX100 หน้ามืด รางเกียร์เยื้อง ไฟขาว แต่ JZX100 มันมีตัวไฟส้มด้วยใช่ป่าวครับ

ของผมไฟขาวแต่เกียร์ไม่เยื้องครับ มันเป็นของตัวใหนอ่ะ

รู้สึกว่าจะเป็นของ camry นะครับใช้ได้ผมก็ใช้อยู่ก่อนที่จะขายรถไป แสงสีขาวเกียร์ตรง

อย่าว่ากันนะ....อยากรู้ว่าทะไมเรียกมันหน้ามืดอ่ะ .....:sweat: :brick:

อย่าว่ากันนะ....อยากรู้ว่าทะไมเรียกมันหน้ามืดอ่ะ .....:sweat: :brick:

ถ้าไม่บิดสวิตท์กุญแจ มันจะมึดๆไง ไฟมันจะไม่ติด

หน้ามืดตอนควักกระเป๋าซื้อครับ เดี๋ยวนี้แพงมาก ผมซื้อเมื่อเกือบ 3 ปีที่แล้ว 2,500 เอง

โรคจิต..ชอบเสียเงิน2ครั้ง.

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม