วันที่3 ธ.ค ใครไปงาน motor expo บ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31380
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
รถจาเสร็จทันไหมว่า เมื่อวานโทรไป ยังขัด ไม่ลงสีเลย.............

เข้าใจนะว่าเวปเซฟิโร่ แต่เอามาลงเผื่อใครว่างก็ไปเที่ยวเล่นกัน มีทุกอาทิตย์ให้ออกเที่ยวจนสตางค์หมดไปข้างนึง
มีทั้งหัวหิน และพิษณุโลก ในวันที่1ธ.ค
หัวหินไบค์วีค ครั้งที่ 3 วันที่ 30 พ.ย. ถึง 1 ธ.ค.50 ณ.สวนสาธารณะ 19 ไร่ บริเวณงานติดชายทะเลหัวหิน ดำเนินงานโดย ชมรมมอเตอร์ไซค์ใหญ่ จ.ประจวบฯ ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน
และอีกงานพิษณุโลก ฤดูท่องเที่ยวค๊าบ

ตามสบายครับพี่ ผมว่าหลายคนที่ไม่ได้ใช้แค่เซฟิโร่แค่คันเดียว(เหมือนพี่กะผม)

ไปคับ งานนี้หวังว่าคงไม่โดน
ไล่ที่เหมือนคราวที่แล้วนะ
อุตส่าแหกขี้ตาตื่นไปเร็วๆ
หวังได้ที่จอดดีๆ สุดท้ายโดน
รถค่ายอื่นมาไล่ที่ เซ็ง

คราวนี้คงไม่มั๊งน้องเพราะเห็นว่าไปกันคนละวัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม