วันที่3 ธ.ค ใครไปงาน motor expo บ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31380
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31380

Cefiro-Thailand Staff
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าไปกันเยอะผมจะได้ขอหยุดแต่เนิ่นๆๆ ใครคิดว่าจะไปหรือไม่ไปช่วยลงชื่อไว้ด้วยนะครับ

ไปบ่ได้ติดงาน

ไฟล์แนบ

50.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 176
ผมไปครับ รถน่าจะเสร็จทันพอดี.........

ไปไง เจอที่ไหน บอกมังนะครับ :redface:

ไปไง เจอที่ไหน บอกมังนะครับ :redface:
ไปคับจุดนัดพบปั๊มปิโตรนาสเรียบด่วนที่เดิมเวลา11.00น.เริ่มออกเดินทาง12.00น.สงสัยเส้นทางติดต่อที่เบอร์0863388913ปุ้มคับ
ปล.ไปเร็วจะใด้มีเวลาล้างรถกันนะคับ:boss:

รับทราบคร๊าบบบบ..............................

วันที่5ธ.ค ไม่รู้จะไปไหน ก็ลองมาที่นี่กัน เที่ยวงานหนุกๆไป เขาไม่เกี่ยงว่าเป็นรถอาไร หรือเบื่อน้ำมันลิตรละ33บาท ก็มาขี่มอไซด์เล่นอย่างผมบ้างก็ได้:biggrin:

ไฟล์แนบ

81.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 165
ขออนุญาตลงอีก งานVINTAGE bike party วันที่1 ธ.ค ที่สระบุรี รวมรถโบราณ รถอเมริกัน แอนด์ มอเตอร์ไซด์โบราณและทันสมัย
ใครชื่นชอบรถยุคไหน มีให้ดู หรือเอาเต้นท์ไปกางนอนเล่นก็ได้ไม่มีการหวงห้าม
งานมอเตอร์ไซด์ทุกที่รถก็ไปได้ ดูของแปลกๆกัน กระผมไปแน่นอนแต่ขี่แมงกะไซด์ไป

ไฟล์แนบ

23.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 175
เข้าใจนะว่าเวปเซฟิโร่ แต่เอามาลงเผื่อใครว่างก็ไปเที่ยวเล่นกัน มีทุกอาทิตย์ให้ออกเที่ยวจนสตางค์หมดไปข้างนึง
มีทั้งหัวหิน และพิษณุโลก ในวันที่1ธ.ค
หัวหินไบค์วีค ครั้งที่ 3 วันที่ 30 พ.ย. ถึง 1 ธ.ค.50 ณ.สวนสาธารณะ 19 ไร่ บริเวณงานติดชายทะเลหัวหิน ดำเนินงานโดย ชมรมมอเตอร์ไซค์ใหญ่ จ.ประจวบฯ ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน
และอีกงานพิษณุโลก ฤดูท่องเที่ยวค๊าบ

ไฟล์แนบ

18.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 160
ไปคับ งานนี้หวังว่าคงไม่โดน
ไล่ที่เหมือนคราวที่แล้วนะ
อุตส่าแหกขี้ตาตื่นไปเร็วๆ
หวังได้ที่จอดดีๆ สุดท้ายโดน
รถค่ายอื่นมาไล่ที่ เซ็ง

ไปคับ งานนี้หวังว่าคงไม่โดน
ไล่ที่เหมือนคราวที่แล้วนะ
อุตส่าแหกขี้ตาตื่นไปเร็วๆ
หวังได้ที่จอดดีๆ สุดท้ายโดน
รถค่ายอื่นมาไล่ที่ เซ็ง

คิดเหมือนกันครับบบบบบบบ

งั้นเล่นแบบ มาก่อนได้ก่อน ไล่ก็ไม่ยอมไปดีกว่า 555

ถ้ารถเสร็จไม่ทัน ใครพอแมตตาแบ่งที่นั่งให้บ้าง...

คราวที่แล้วเราไปในนามของ NISSAN SOCIETY ครับ
คราวนี้เราไปในนามของ cefiro-thailand เพราะฉะนั้น ไม่มีใครแย่งที่เราแน่นอน
มีแต่เราแย่งกันเอง...

71 ลงชื่อให้แน่ชัดด้วยคับ เป็นไปได้
ใครสละเวลาไปได้ อยากให้ไปพร้อม
เพียงกัน ไปกันเยอะๆ ไปสรอยพริตตี้

71 ลงชื่อให้แน่ชัดด้วยคับ เป็นไปได้
ใครสละเวลาไปได้ อยากให้ไปพร้อม
เพียงกัน ไปกันเยอะๆ ไปสรอยพริตตี้

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดไป1เสียงครับพี่น้อง

น่าจะเป็นวันที่ 4 อ่ะ เพราะวันที่ 5 หยุด
วิฮิ้ววววววววววววววววววววววววววว:biggrin:

น่าจะเป็นวันที่ 4 อ่ะ เพราะวันที่ 5 หยุด
วิฮิ้ววววววววววววววววววววววววววว:biggrin:

กูโครตชอบลายเซ็นเมิงเลยว่ะเชี่ยตรงกับตัวเมิงดี 5555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม