CEFIRO A31 "MIX & MATCH PROJECT" RB25DET MT/LPG/คลัช OS/อินเตอร์ RB26/ท่อAPEX/'/I/TEIN FLEX/ยาง 235/45-275/40-17/เบรคR34GTS/บูชช่วงล่างโพลี่ยูรีเทรน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31067
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: CEFIRO A31 "MIX & MATCH PROJECT" RB25DET MT

น้าครับที่เข้าไปคุยวันนั้น ไอ้ท่ออินเตอร์นี้ เอาของเดิมมาแก้ใหม่จะลดสักครึ่งไหมครับ พอดีกำลังรอดูงบอยู่กลัวไม่พออ่ะครับ หรือใหม่เลยดีกว่าอ่ะครับ ..... แต่สงสัยงบไม่พอ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: CEFIRO A31 "MIX & MATCH PROJECT" RB25DET MT

น้าครับที่เข้าไปคุยวันนั้น ไอ้ท่ออินเตอร์นี้ เอาของเดิมมาแก้ใหม่จะลดสักครึ่งไหมครับ พอดีกำลังรอดูงบอยู่กลัวไม่พออ่ะครับ หรือใหม่เลยดีกว่าอ่ะครับ ..... แต่สงสัยงบไม่พอ อิอิ
ขนาดท่ออินเตอร์ของเดิมใหญ่ไม่พอครับน้า:coolly-0033:

สงสัยต้องลุ้นสิ้นเดือนเงินออกเท่าไร อิอิ ถ้ามีเงินผ่อนคงดีครับน้า อิอิ

สงสัยต้องลุ้นสิ้นเดือนเงินออกเท่าไร อิอิ ถ้ามีเงินผ่อนคงดีครับน้า อิอิ

เอาใจช่วยครับ

ของผมมีอีกทางเลือกครับ อิ อิ วันที่1 กะ วันที่16 ซื้อไว้เบอร์รถไว้แระ 555

ผมตามมานานแล้วครับน้า ไม่ออกเลย อิอิ

น้าครับช่วงนี้คงยุ่งๆใช่ไหมครับเตรียมรถไว้แข่ง.....อิอิ แล้วจะเอารถเข้าไปทำได้เมื่อไรครับ ทำแก๊สกับแก้ท่ออินเตอร์ที่น้าเคยบอกอ่ะครับ แล้วทำกี่วันครับ ขอบคุณน้าล่วงหน้า พอดีเพิ่งได้ตังมาครับ อิอิ

น้าครับช่วงนี้คงยุ่งๆใช่ไหมครับเตรียมรถไว้แข่ง.....อิอิ แล้วจะเอารถเข้าไปทำได้เมื่อไรครับ ทำแก๊สกับแก้ท่ออินเตอร์ที่น้าเคยบอกอ่ะครับ แล้วทำกี่วันครับ ขอบคุณน้าล่วงหน้า พอดีเพิ่งได้ตังมาครับ อิอิ
เข้ามาได้เลยครับน้า:coolly-0033:

เคครับน้าไม่เกินวันศุกร์เข้าไปครับน้า

วันนี้
นัดคิวร้านท่อแล้ว พรุ่งนี้เช้าจะเอารถไปส่งเดินท่ออินเตอร์ครับ:coolly-0033:

น้าครับเก็บท่ออินเตอร์เก่าให้ด้วยครับเด็กแถบ้านมันขอไปตัดเชื่อมมทำรถมันกันครับ ..... มันบอกงบน้อยครับเอาไปใส่กระบะแถวบ้านเยอะ อิอิ

น้าครับเก็บท่ออินเตอร์เก่าให้ด้วยครับเด็กแถบ้านมันขอไปตัดเชื่อมมทำรถมันกันครับ ..... มันบอกงบน้อยครับเอาไปใส่กระบะแถวบ้านเยอะ อิอิ
อ้าว......แล้วไม่บอก โยนลงคลองไปแล้ว:coolly-0007:

วันนี้
ส่งรถไปร้านท่อแล้ว พรุ่งนี้เสร็จครับ:coolly-0033:
attachment.php

ไฟล์แนบ

• P1240717 (Medium).jpg
    P1240717 (Medium).jpg
    108.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 845
  • P1240718 (Medium).jpg
    P1240718 (Medium).jpg
    86.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 853

หว่าไม่ทันและ ไงโบออฟน่าจะยังอยู่นะครับ อิอิ เก็บไว้ขายทำทุน 555+ น้าครับหม้อต้มเก็บไว้ก่อนนะเผื่อขยทำทุนได้ครับ อิอิ พอดีเห็นกันชนช่องยาวมีลิ้นหน้าสวยดี ราคาเท่าไรครับ

Info about how to buy and order celexa online Buy Celexa online

BUY CELEXA ONLINE WITHOUT A PRESCRIPTION IN USA

Purchase celexa celexa side effects i love celexa withdrawal symptoms fromPurchase celexa celexa side effects i love celexa withdrawal symptoms fromCelexa keted with the generic name citalopram is classified under the drugs DISCOUNT CELEXA MEDICATION CARE PROGRAMMES IN UK 20MGDISCOUNT ONLINE CELEXA NO PRESCRIPTION IN UK 40MG Buy Celexa No Prescription Buy Online No Prescription Needed Cheap priceBuy Celexa Canada Buy Online No Prescription Needed Cheap price ORDER CELEXA MEDICATION CARE PROGRAMMES IN CANADADISCOUNT CELEXA FROM CANADA IN CANADA 40MGDISCOUNT CELEXA ONLINE NROP IN UK 10MG

http://bemureli.webs.com

วันนี้:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

• P1240771 (Medium).jpg
    P1240771 (Medium).jpg
    97.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 742
  • P1240772 (Medium).jpg
    P1240772 (Medium).jpg
    88.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 747
  • P1240773 (Medium).jpg
    P1240773 (Medium).jpg
    101.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 761
  • P1240774 (Medium).jpg
    P1240774 (Medium).jpg
    69.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 755
แก้ไขล่าสุด:

วิ่งดีขึ้นเยอะเลยครับน้า แก๊สก็กลับมาวิ่งดีกว่าเดิมครับ ทำรอบนี้แจ๋วจิงๆเลย...อิอิ

วิ่งดีขึ้นเยอะเลยครับน้า แก๊สก็กลับมาวิ่งดีกว่าเดิมครับ ทำรอบนี้แจ๋วจิงๆเลย...อิอิ
ไม่ได้ทำอะไรกับเครื่องเลย ทำท่ออินเตอร์ใหม่อย่างเดียว อินเตอร์ก็ลูกเดิม:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

สูตรผีบอก+พร่ยกระซิบจิงๆ แค่ท่ออินเตอร์นะเนี้ย ถ้าม่อไอเสียด้วย สงสัยเอารถไม่อยู่ครับหน้า...อิอิ

น้าถามหน่อยครับ ช่องยาวต่อลิ้นมีเจ้าของหรือยังครับ ชอบอ่ะครับ

สูตรผีบอก+พร่ยกระซิบจิงๆ แค่ท่ออินเตอร์นะเนี้ย ถ้าม่อไอเสียด้วย สงสัยเอารถไม่อยู่ครับหน้า...อิอิ
ต้องโดนท่อไอเสียอีก1ราว แล้วจะรู้
ผมบอกน้าแล้วท่ออินเตอร์และท่อไอเสียของเดิมไม่ผ่าน:coolly-0033:
น้าถามหน่อยครับ ช่องยาวต่อลิ้นมีเจ้าของหรือยังครับ ชอบอ่ะครับ
เล่นหน้า+หลังเลย จะได้เข้าชุดกัน สวยแน่นอนครับน้า:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม