-->มาสมัครเมลกลุ่ม [email protected] กัน<-- มีรูปประกอบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สมัครแระนะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ระวังเมลไป ยู มาทียังกะคนไม่เคยส่งเมล์เยอะโคตร

ปล. เดี๋ยวจะเอามั่ง

น้าครับ พอผมกดปุ่ม "ฉันมีอายุไม่น้อยกว่า 18 ปีบริบูรณ์"
มันขึ้นหน้านี้ครับไม่เหมือนกับของน้าเลยต้องทำไงครับ

ไฟล์แนบ

29.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
น้าครับ พอผมกดปุ่ม "ฉันมีอายุไม่น้อยกว่า 18 ปีบริบูรณ์"
มันขึ้นหน้านี้ครับไม่เหมือนกับของน้าเลยต้องทำไงครับ

ของเมล์ด้วยตั้ม

- เปาเปาเกิร์ล ตอบให้ -

ก็คลิกปุ่ม "เข้าสู่ระบบ" ที่อยู่ด้านบนขวา
แล้วใส่ Email กับ password ของอีเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์
(( ถ้าใช้ gmail จะเข้าระบบง่ายมาก )) เท่านี้ก็น่าจะเรียบร้อย

หรือมีอีกวิธีง่ายๆ สำหรับคนที่ใช้งาน Gmail
เปิด Gmail ของเราก่อน ((ถ้าไม่เปิดเมลล์เรา ก็ต้องคลิก "เข้าสู่ระบบ"))
แล้วไปที่ http://groups.google.co.th/group/cefiro-thailand
คลิกที่ปุ่ม "เข้าร่วมกลุ่ม" หรือ "Join"
หลังจากนั้นก็ทำตามวิธีของน้าเชดได้เลยจ้า

หรืออีกวิธีง่ายเหมือนกัน ใช้ได้กับเมลล์ทุกยี่ห้อ

1. เข้าเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์จาก Cefiro
2. ส่งเมลล์เปล่าๆ ไม่ต้องมีหัวข้อ ไม่ต้องมีเนื้อหา
โดยส่งไปที่ [email protected]
(( กรุณา copy URL ไปเลยนะคะ เด่วจะตกหล่น ))
3. หลังจากนั้นจะได้รับเมลล์จาก Noreply
(( ถ้าไม่เห็นใน Inbox ให้ดูใน Junk หรือ Spam ด้วยจ้า ))
ให Reply หรือ ตอบ เมลล์นั้นกลับ โดยไม่ต้องพิมพ์อะไร
4. เป็นอันเสร็จเรียบร้อยค่ะ

:biggrin:

ฝากรูปใบนึง อิอิ

~จ๋า

ไฟล์แนบ

7.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 4,563
- เปาเปาเกิร์ล ตอบให้ -

ก็คลิกปุ่ม "เข้าสู่ระบบ" ที่อยู่ด้านบนขวา
แล้วใส่ Email กับ password ของอีเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์
(( ถ้าใช้ gmail จะเข้าระบบง่ายมาก )) เท่านี้ก็น่าจะเรียบร้อย

หรือมีอีกวิธีง่ายๆ สำหรับคนที่ใช้งาน Gmail
เปิด Gmail ของเราก่อน ((ถ้าไม่เปิดเมลล์เรา ก็ต้องคลิก "เข้าสู่ระบบ"))
แล้วไปที่ http://groups.google.co.th/group/cefiro-thailand
คลิกที่ปุ่ม "เข้าร่วมกลุ่ม" หรือ "Join"
หลังจากนั้นก็ทำตามวิธีของน้าเชดได้เลยจ้า

หรืออีกวิธีง่ายเหมือนกัน ใช้ได้กับเมลล์ทุกยี่ห้อ

1. เข้าเมลล์ที่ต้องการใช้รับเมลล์จาก Cefiro
2. ส่งเมลล์เปล่าๆ ไม่ต้องมีหัวข้อ ไม่ต้องมีเนื้อหา
โดยส่งไปที่ [email protected]
(( กรุณา copy URL ไปเลยนะคะ เด่วจะตกหล่น ))
3. หลังจากนั้นจะได้รับเมลล์จาก Noreply
(( ถ้าไม่เห็นใน Inbox ให้ดูใน Junk หรือ Spam ด้วยจ้า ))
ให Reply หรือ ตอบ เมลล์นั้นกลับ โดยไม่ต้องพิมพ์อะไร
4. เป็นอันเสร็จเรียบร้อยค่ะ

:biggrin:

เจ้าแม่ ZIDO มาเอง ขอบคุณมากๆ

เจ้าแม่ ZIDO มาเอง ขอบคุณมากๆ

ไม่ใช่ค่ะ น้าเชด
กลุ่ม Unzeen ของจ๋า กัน Zidogang เป็นพันธมิตรกันเฉยๆ จ้า
จ๋า เป็นแค่สมาชิกสามัญของ Zido แค่นั้นเอง

~จ๋า

ไม่ใช่ค่ะ น้าเชด
กลุ่ม Unzeen ของจ๋า กัน Zidogang เป็นพันธมิตรกันเฉยๆ จ้า
จ๋า เป็นแค่สมาชิกสามัญของ Zido แค่นั้นเอง

~จ๋า

ครับผม ผมก็เป็นอยู่หลายกลุ่มเหมือนกัน

บอยลองเข้ามาที่

http://groups.google.co.th/group/cefiro-thailand

แล้วก็ login ด้วย Email และ pwd ก็ของ Email นั้น

บอยเป็นสมาชิกนานแล้วแต่บอยไม่ได้ยืนยัน

ลองดูนะไม่ได้โทรมาบอก

ปล. จะเอาไปเลี้ยวป่าว เข้ามาเอาไปได้

ได้รับ mail กัน หรือ เปล่า

[email protected] เอาล้วยๆๆ เมลล์ไปแร้วคับ อิอิ แต่จะลงไว้ด้วยฮ่าๆๆ

คลิก link ที่ส่งให้เข้ามายืนยันด้วย

สมัครไม่ได้อ่ะ งง???

ไปติดเหมือนเค้าเลยอ่ะ วัยรุ่นไทยไม่เข้าใจ งง???

ติดตรงนี้อ่ะ (ทำชัดสุดได้เท่านี้)

ไฟล์แนบ

• Untitled-1.psd
    Untitled-1.psd
    336.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
สมัครไม่ได้อ่ะ งง???

ไปติดเหมือนเค้าเลยอ่ะ วัยรุ่นไทยไม่เข้าใจ งง???

ติดตรงนี้อ่ะ (ทำชัดสุดได้เท่านี้)

น้ากิ๊ฟคลิ๊กส่งข้อความอีก จากในรูปแล้วมันจะส่ง link ไปหาน้าในเมลที่น้าสมัคร

แล้วน้าก็กลับไปยืนยันโดยการคลิ๊ก link ในเมลน้าอีกครั้ง

ปล. ตอนนี้น้าเป็นมาชิกไปแล้วแต่น้ายังไม่ได้ยืนยันการเป็นสมาชิกแค่นั้นครับ

ทำตามด้านบนได้เลยน้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม