++ประกาศ 3 ธค.50 เจอกัน Motor Expo เมืองทองธานี นะคั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กี่โมงอ่ะครับ คาดว่าน่าจะไปด้วยทัน

เหอๆๆ จวนเจียนเหลือเกินเวลา :sweat:

แนะJetบางแวก วิ้งเข้าพระราม5 ถึงวงเวียนเลี้ยวซ้าย เข้าราชพฤกเพื่อข้ามสะพานพระราม4 ลงตรงแยกปากเกร็ด ง่ายดี ถนนโล่ง

เอาตามนั้น ละกัน พี่น้องว่าไง ตกลงใครไปบ้าง ช่วยๆ กัน
ถึงรถจะเก่า คนจะแก่ วิ่งแย่ๆ แค่2ร้อยก่าๆ (แมร่งก็วิ่งกว่าไอ่รถกระป๋องนมอะวะ)

• กระทู้ ผู้เขียน
มาเจอกันที่ลานจอดรถที่ว่าง ๆ ข้าง ๆ ทะเลสาปเมืองทองอ่ะ
ตรงที่เคยจัดสวนสนุกโค๊ก จำกันได้ม่ะ
ราว ๆ 13.00 น. เป็นต้นไปครับ
และจะเคลื่อนรถเข้างานราว ๆ 14.30 น. จ๊ะ

เที่ยงตรง........รึว่าไงพี่น้อง ไหวมะ

เว๋ย!!!!! เงียบอีก.......:frown:
งั๊นถือตามนี้ ผมจะไปรอพี่น้องที่ jet-บางแวก ล้อหมุนเที่ยงตรง
ใครไม่ทันก้อเจอกันที่งานเลยนะ

ที่ไหยคือเจ็ทบางแวก ใช่ปั้มที่ข้างโตโยต้าชัวหรือป่าว ฝั่งตรงข้ามทางเข้าจรัญ13

เว๋ย!!!!! เงียบอีก.......:frown:
งั๊นถือตามนี้ ผมจะไปรอพี่น้องที่ jet-บางแวก ล้อหมุนเที่ยงตรง
ใครไม่ทันก้อเจอกันที่งานเลยนะ
เอาตามนั้นละกัน ล้อหมุนเที่ยงตรง
ที่ไหยคือเจ็ทบางแวก ใช่ปั้มที่ข้างโตโยต้าชัวหรือป่าว ฝั่งตรงข้ามทางเข้าจรัญ13
ถูกต้องนะครับ พี่น้อง
กี่โมงอ่ะครับ คาดว่าน่าจะไปด้วยทัน

เหอๆๆ จวนเจียนเหลือเกินเวลา :sweat:

ทันริป่าว

เอาตามนั้นละกัน ล้อหมุนเที่ยงตรง

ถูกต้องนะครับ พี่น้อง

ทันริป่าว

ไม่ทันหว่ะ คงเจอที่งานเลย

กว่าจะไปธนาคารกลับมาก็ บ่ายโมงกว่าแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม