++ประกาศ 3 ธค.50 เจอกัน Motor Expo เมืองทองธานี นะคั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รับแซ่บ ครับพี่น้อง
แต่ติดงานแต่งลูกค้าอะ.....เซ็ง:confused:

รับแซ่บ ครับพี่น้อง
แต่ติดงานแต่งลูกค้าอะ.....เซ็ง:confused:

ลูกค้าพี่แต่งไม่ดูดือนดูตะวันเลยเรอะ

กลางวันกลางคืน มันแต่งมันบวช กันหมดเลย

อื้ม ไอ้บอลมันพูดมีเหตุผล นะเนี๊ย 55

รับแซบ พบกันกี่โมงอะ พวก ธน เอาสถานที่รวมด้วยนะครับ พี่น้อง

คนดี ชอบแก้ไข.......

คนดี ชอบแก้ไข.......

หนูอยากไปนะแต่มันตรงกะวันจันทร์อะ
กลางวันหนูทำงาน
ตอนเย็นหนูก็ต้องไปงานแต่งลูกค้าอะ
ไม่มีใครเข้าใจหนูเลย......:burn:

หนูอยากไปนะแต่มันตรงกะวันจันทร์อะ
กลางวันหนูทำงาน
ตอนเย็นหนูก็ต้องไปงานแต่งลูกค้าอะ
ไม่มีใครเข้าใจหนูเลย......:burn:

เมิ้งนะไม่เข้าใจพี้น้องเลย ท่าน สส.

วันจันทร์อีกแล้วไม่เคยไปได้ซะทีเซ็งเลย ทำงานอยู่สิงห์บุรีคงอดอีกรอบแล้วเรา

วันจันทร์อีกแล้วไม่เคยไปได้ซะทีเซ็งเลย ทำงานอยู่สิงห์บุรีคงอดอีกรอบแล้วเรา

ลูกคลอดแล้วหรอคับ ยินดีด้วยค้าบบบ พี่น้อง:biggrin:

อยากไปด้วยกั๊บ แต่ไม่รู้พี่ชายจะลงมาหรือยัง อยากทราบเวลาครับว่าไปกี่โมง

ว่างงานพอดี

นัดเจอกันที่ไหน เวลากี่โมง ครับ....:augenrollen:
ผลาดมาหลายทีแล้ว

ไปด้วยกันมั๊ยน้อง
แต่ตามหลังพี่นะ ห้ามแซง (พี่ตามไม่ทันว่ะ) เดี๋ยวหลงทาง
ไปโชว์หลังคากัน มีที่ให้ป่าวไม่รุ

ตกลง มีใครไปบ้าง ลงชื่อหน่อยก็ดีคราบ

แล้วเส้นทางการเดินทาง จะวิ่งเส้นใหน ดี

จะได้นัดรวมกัน

ตกลง มีใครไปบ้าง ลงชื่อหน่อยก็ดีคราบ

แล้วเส้นทางการเดินทาง จะวิ่งเส้นใหน ดี

จะได้นัดรวมกัน

จะวิ่งข้างบนหรือล่าง........
ข้างบนก้อ JET-RAMA2 เปลืองค่าทางด่วน
ล่างก้อ JET-แยกบางแวก ดี ใกล้บ้านพี่ด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม