++เรียนเชิญไปงานแต่งงานของ เอ็กซ์หื่น A31454 คั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

congratuations to x

ยินดีด้วยคับพี่ x ว่าแต่หมีคงเล่นดนตรีให้พี่ไม่ได้นะพี่ เพราะตอนนี้มีแต่เพลงเศร้าๆ กลัวทำไห้งานพี่กร่อยอ่ะ ไปร่วมงานเฉยๆแล้วกันนะ ขอโทดคับพี่

ยินดีด้วยคับพี่ x ว่าแต่หมีคงเล่นดนตรีให้พี่ไม่ได้นะพี่ เพราะตอนนี้มีแต่เพลงเศร้าๆ กลัวทำไห้งานพี่กร่อยอ่ะ ไปร่วมงานเฉยๆแล้วกันนะ ขอโทดคับพี่

เดี๋ยวโอ๊ด จัดให้แทนแล้วกันครับ....แต่ ตอนนี้ ผมก็ เศร้า นะ:cry:

congratuations to x

ยินดีกับน้าเอ๊กซ์ด้วยนะค๊าบบบบบบบบบบบบ............:sweet_kiss: :smile:

ไอเบอร์ 566 กะ 599 ทำไมต้องพิมพ์เหมือนกันด้วยว่ะเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม