++เรียนเชิญไปงานแต่งงานของ เอ็กซ์หื่น A31454 คั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรียนเชิญพี่น้องเซฟไทย ร่วมเป็นเกียรติและร่วมรับประทานอาหาร
ในงานพิธีมงคลสมรส

ระหว่าง เอ็กซ์ A31454 & เจ้าสาวแสนสวย ( เดียร์ )
ในวันอาทิตย์ที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2550
เวลา 18.00 น.
ณ.ห้องบุณยจินดา 1 - 2 สโมสรตำรวจ ถ.วิภาวดีรังสิต

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

• Copy of 1 (Small).jpg
    Copy of 1 (Small).jpg
    21.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 649

ยินดีด้วย กับเอ๊กซ์ .......ดีครับ แต่งใกล้ดี วิภาฯ ใกล้

ยินดีกับเอ็กซ์และเจ้าสาวด้วยนะจ๊ะ.....:smile: kik ka man

เจ้าสาวแสนสวยหรือเจ้าสาวแสนซวยวะ

ขาดอิสระภาพไปซะแระเพื่อนกรู

เหอๆๆๆๆ ยินดีด้วย เหอๆๆๆๆ

ยินดีด้วยครับพี่ เอกซ์ มี ความสุขมากๆครับ ระวังจะโดนขวดเป๊บ ซี่ อีกหล่ะ

ยินดีด้วยนะ คร๊าบ

ยินดีด้วย ขอให้รักกันตลอดไปนะครับ

ดีใจด้วยครับ

ยินดีด้วยฮะ ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้รักกันตลอดกาลนานเทอญ...
และข้อสำคัญ ขอให้อิสรภาพยังอยู่กับตัวท่านต่อไป

ยินดีด้วยค่ะ พี่เอ๊กซ์ ....

อยากไปร่วมงานด้วยจัง ว่าแต่ ขอหนีบ สุดที่รักนู๋เซฟ ธน ไปด้วยได้ม่ะค่ะ อิอิ

ยินดีด้วยครับ

ยินดีกับนกน้อยในกรงทองนะจ๊ะ..

ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยครับพี่เอ็กซ์

ลูกเต็มบ้าน หลานเต็มรถ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม