Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

++เรียนเชิญไปงานแต่งงานของ เอ็กซ์หื่น A31454 คั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีด้วย....ลูกคนแรกสงสัยคงจะได้ลูกสาวแน่ๆ...
พ่อขี้เมา...55555

แล้วเจอกัน.

แทมจองลูกนะเอ๊กซ์ เหอเหอ จาเอามาเลี้ยง กิ๊วๆๆ

ค่าผ่านประตูเท่าไหร่ครับ... แล้วใครเล่นเป็นวงเปิดให้ครับ งานนี้จ้าวบ่าวจะขึ้นสู่ยอดเสากี่โมงครับ555 ยินดีด้วยครับ นายเอ๊กซ่า

อัพไปอย่าให้ตกส์

ชี้แจงนิดนึงครับ เรื่องการแต่งตัวไปงานพี่เอ๊ก ตอนแรกกะว่าใส่เสื้อเชิ๊ตกางเกงยีน แบบไม่เป็นทางการมาก(เพราะลงมาจากเขาใหญ่แล้วกะแวะเลย)

แต่พี่โดบอกว่างานใหญ่เค้าใส่สูทกันเลยถามพี่ๆว่าแต่งตัวยังไงไปกันครับ จะได้ไปในทิศทางเดียวกันกลัวหลงฝูง

ถามด้วยๆ เบื่อพี่ข้างบนคับ..

อยากได้โคโยตี้ ไปเต้นมั๊ย เดี๋ยวออฟไปให้

เหอ ๆ ๆ ๆ ๆ

ชี้แจงนิดนึงครับ เรื่องการแต่งตัวไปงานพี่เอ๊ก ตอนแรกกะว่าใส่เสื้อเชิ๊ตกางเกงยีน แบบไม่เป็นทางการมาก(เพราะลงมาจากเขาใหญ่แล้วกะแวะเลย)

แต่พี่โดบอกว่างานใหญ่เค้าใส่สูทกันเลยถามพี่ๆว่าแต่งตัวยังไงไปกันครับ จะได้ไปในทิศทางเดียวกันกลัวหลงฝูง
อืม อยากรู้เหมือนกัน...ก่ะ ว่าจะใส่ เป็นแบบสูทไม่เป็นทางการ...แต่ก็อยากรู้ว่าจะใส่กันแนวไหน

อยากได้โคโยตี้ ไปเต้นมั๊ย เดี๋ยวออฟไปให้

เหอ ๆ ๆ ๆ ๆ

เจ้าบ่าวเค้าจัดโต๊ะเฉพาะ เด็กพานควาย ไว้แล้ว 2 โต๊ะ

หรือว่ามากกว่านั้น 555

โคโยตี้ที่เมิงไปติดเค้าอ่ะนะ

เออ แล้วมึงชวนเกย์สีลมไปด้วยหรือป่าว

แต่ถ้ามึงไม่ชวนพี่แนนอาจจะชวนไปให้

55555555

• กระทู้ ผู้เขียน
กรูไม่มีเสื้อนอกอ่ะดิ...

ปิดตำนาน....สะพานควาย..

ถ้าไปได้จะโทรไปครับ

พรุ่งนี้เที่ยงๆ

กรูจะไปได้ใหมเนี้ย....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม