++เรียนเชิญไปงานแต่งงานของ เอ็กซ์หื่น A31454 คั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรียนเชิญพี่น้องเซฟไทย ร่วมเป็นเกียรติและร่วมรับประทานอาหาร
ในงานพิธีมงคลสมรส
ระหว่าง เอ็กซ์ A31454 & เจ้าสาวแสนสวย ( เดียร์ )
ในวันอาทิตย์ที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2550
เวลา 18.00 น.
ณ.ห้องบุณยจินดา 1 - 2 สโมสรตำรวจ ถ.วิภาวดีรังสิต

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

• Copy of 1 (Small).jpg
    Copy of 1 (Small).jpg
    21.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 232

เพิ่มเติม ถ้าตอนเช้า อาทิตย์ที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2550
ใครว่างขอเวิญมาร่วมขบวน ขันมาก เซฟไทยกันด้วยเด้อ
ต่อแถวกันยาวววววววววววว....แต่ที่จอดไม่รู้นะว่าจะพอ ฮิ ๆ ๆ ๆ
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ปล.รูปในการ์ดเชิญสวยเนอะ ใครถ่ายอะ...หุ..หุ
แต่อยากรู้จิง ๆ ใครออกแบบ ทำสีขาวจาง เนี้ย มันคุ้น ๆ นะ..
จะถามว่าทำเป็นอย่างเดียวรึพ่อคุณ 5555+++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไปแห่ขันหมากอยู่ใสน้อ....
บ้านเอ๊กป่าว

หมดพิษสง ไปอีก1ราย 5555

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ พี่เอกซ์ ถ้ามีโอกาสจะไปร่วมแห่ขันหมากด้วยคนนะค่ะ...อิอิ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องเอ็ก...ณ นนท์ เด้ววันงานเจอกันแน่นอนครับ

ยินดีกับเอ็กซ์ด้วย
อย่าให้เจ้าบ่าวเมามากนะครับ
เดี๋ยวเมาแล้วถอดเสื้ออีก....อิอิ:smile:

เราจะไปงานแล้วทำตัวแบบไหนดีครับ...

ไปแบบสงบๆ เพื่อให้เกียรติเจ้าของงาน....

หรือไปแล้วทำเหมือนไปงานมีตติ้ง เมา เลอะ เละเทะ ...

เราจะไปงานแล้วทำตัวแบบไหนดีครับ...

ไปแบบสงบๆ เพื่อให้เกียรติเจ้าของงาน....

หรือไปแล้วทำเหมือนไปงานมีตติ้ง เมา เลอะ เละเทะ ...

ทำตัวสงบตอนช่วงพิธีพอแขกกลับหมดค่อยทำตัวเหมือนที่ผ่านมา ok เข้าใจงานนี้เจ้าบ่าวบอกมีถอดเสื้อโชว์

ยินดีด้วยครับ

ทำตัวสงบตอนช่วงพิธีพอแขกกลับหมดค่อยทำตัวเหมือนที่ผ่านมา ok เข้าใจงานนี้เจ้าบ่าวบอกมีถอดเสื้อโชว์
555 เดี๋ยวจัดให้
ใครว่างขอเชิญนะครับ:cool:

อย่างนี้ก็มีอะไรแบบถูกกฏหมายแล้วดิพี่ ดีใจด้วยยยย 55 :smile:

แล้วจะกลับมาจากเขาใหญ่ให้ทันนะพี่ :wink:

หนูแนะนำว่า เจ้าบ่าว Cef-Thai ที่จะแต่งงาน

ควรทำตัวเหมือนน้ากิฟท์

เป็นตัวของตัวเองมากกกกกกกกกกกก 555 :biggrin:

:biggrin: เด๋วตามตรูด น้องแจะ ลงมาจากเขาใหญ่
แล้วเจอกันว่ะเจ้าเอ๊กซ์

ขอให้มีฟามสุขนาน้อง
ถูกกฎหมายซะทีนึง
เอิ๊กๆๆๆๆ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องเอ็ก...ณ นนท์ เด้ววันงานเจอกันแน่นอนครับ

ใครบอกป๋า ว่า พี่เอ๊กซ์ ณ นนท์
ต้องเรียกว่า พี่เอ๊กซ์ เซฟ นนท์ แห่ง พานฟาย

หนูแนะนำว่า เจ้าบ่าว Cef-Thai ที่จะแต่งงาน

ควรทำตัวเหมือนน้ากิฟท์

เป็นตัวของตัวเองมากกกกกกกกกกกก 555 :biggrin:
เอ่อ น้ากิ๊ฟท์นั่นมันก้อเป็นตัวของตัวเองมากไป๊
เจ้าสง เจ้าสาว ไม่สนใจกันเลย
555++

เด่วไปร้องเพลงห้ายน้า พี่เอ๊ก แห่งร้าน มิวสิค 5 55:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม