ร้าน Yatt. ของเค้าดีจริงๆ (แพงอิ๊บ....)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุดยอดแล้วครับ ที่สุดของข้าราชการไทย

เริ่มๆขำแล้วว่ะกิ๊ฟ มีมุขอีกมั้ย ปล่อยมาซิ

ไปไหนละ..เจ้าของ"มุขในตำนาน"

ซึ้งครับซึ้ง กะ กิ๊ฟล๊อค
อันไหนมันแย่กว่ากันวะเนี่ย

ราคาเขาสมเหตุผลนะ คุณปี้โจ้ เนียนอย่างเคฟล่านอกเชียว แต่อย่าลืมใส่กิ๊ฟล๊อกนะ บินไปหลายคันแล้ว ที่โม้ๆๆว่าไม่บิน ไม่ต้องใส่กิ๊ฟล๊อค
แหมทีกินโซดาขวดละ50บาท กินได้

แล้วทำมัยต้องใช้ผมล็อค ด้วยละพี่ "กิ๊ฟล็อค"

วัยรุ่นไทย งง??
ที่มาของมุขเท่ห์ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม