เสนอกันมาเลย เรื่องสถานที่จัดงาน 2ปี เซฟ@นนท์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันก่อนไปนั่งร้าน เฉลียง (ครัวแมกไม้เก่า) แถวๆ เม่งจ๋าย - ศูนยวัฒนธรรม ก็ดีนะครับ บรรยากาศดี เพลงไพเราะ อาหารอร่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
อีกที่ก็ ณ นนท์ 555555555555555555555

ไฟล์แนบ

26 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
สะพานควายโลด ไหนๆผมก็ว่าหลายๆคนต้องไปต่ออยู่และจัดที่นั่นโลด
:rolleyes: หนับหนุนฮ่าๆๆๆ:biggrin: :biggrin:

อีกที่ก็ ณ นนท์ 555555555555555555555
:rolleyes: กรูว่าก็ไม่แคล้วที่นี่ละว้าแต่ก็ดีสะดวกดี:biggrin: :biggrin:

หรือไม่ก็เส้น ราชพฤกษ์ ร้าน ระฆังทอง :verwirrt:

ถ้ายัง นึกไม่ออก มาภูเก็ตเลยก็ได้น่ะ ยินดีให้บริการ อิอิ:biggrin:

ครบ2ปีแว้วว
ครั้งแรกรวมตัวที่โลตัส
ผมยังไปเลยแล้วต่อหมูกระทะ
ตอนนั้นยังไม่มีชื่อกลุ่มเลย
ไวจังพี่น้อง2ปีล่ะ
ยินดีด้วยครับพี่น้อง:biggrin:

........................

รถไม่อยู่แว้ว...ไปได้ป่ะ

ครบ2ปีแว้วว

ครั้งแรกรวมตัวที่โลตัส
ผมยังไปเลยแล้วต่อหมูกระทะ
ตอนนั้นยังไม่มีชื่อกลุ่มเลย
ไวจังพี่น้อง2ปีล่ะ

ยินดีด้วยครับพี่น้อง:biggrin:

ไปต่อที่ บิ๊กบะหมี่ครับพี่..:biggrin:

ปอกุ้งเผาพระราม 5 ครับผมติดต่อผู้จัดการร้านมา 2 ปีแล้วปรากฏว่าไม่ได้ไปซักทีราคาได้นะครับอีกอย่างหัวค่ำเนี๊ยเสียเพลงไม่ดังคับเป็นโฟลคซองเบาบรรยากาศภายนอกเปิดโล่งพอหลังจาก 5 ทุ่มไปแล้วก็มีตะลึมตึมๆแถมให้อีกยันเช้าใครอยากอยู่ต่อก็อยู่จะได้ไม่ต้องย้าย ที่จอดรถก็กว้างขวาง ยิ่งดึกเด็กสแก้วก็ยิ่งเยอะ(สองบรรยากาศในร้านเดียว)เพื่อนๆว่าไง:wink:

ปอกุ้งเผาพระราม 5 ครับผมติดต่อผู้จัดการร้านมา 2 ปีแล้วปรากฏว่าไม่ได้ไปซักทีราคาได้นะครับอีกอย่างหัวค่ำเนี๊ยเสียเพลงไม่ดังคับเป็นโฟลคซองเบาบรรยากาศภายนอกเปิดโล่งพอหลังจาก 5 ทุ่มไปแล้วก็มีตะลึมตึมๆแถมให้อีกยันเช้าใครอยากอยู่ต่อก็อยู่จะได้ไม่ต้องย้าย ที่จอดรถก็กว้างขวาง ยิ่งดึกเด็กสแก้วก็ยิ่งเยอะ(สองบรรยากาศในร้านเดียว)เพื่อนๆว่าไง:wink:
:biggrin: เยี่ยมไปเลยครับพี่มี่น่าสนใจเมาหลับกลับเช้าไปเลยครับ:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: เยี่ยมไปเลยครับพี่มี่น่าสนใจเมาหลับกลับเช้าไปเลยครับ:biggrin: :biggrin:

พี่มี่อ่ะต้อง เมาหลับฟุบหน้าร้าน นะคับ ถึงจะเป็นของแท้

ระฆังทอง แถวๆอุ่นไอดิน เบียร์ไฮฯ ขวดใหญ่ขวดละ 59 กุ้งเผาโลละ 199
ส่วนเหล้าจำมะได้ครับ

ที่ไหนก็ได้ค่ะ ...:wink: .. (((((( แล้ววแต่ จูซซซซซซซซ ))))))

โคปา คับ....

แ ล้ ว แ ต่ พี่ พี่ เ น่ อ ะ:sweet_kiss: ...

มาแอบดู...

แล้วจะแอบตามไปดู...

เป็นวันที่ 14 ได้ ป่าว ครับ พี่น้อง เพระา 15 ผม ต้องไปงานที่บริษัททั้งวันเลยยันดึกเลย นะ นะ นะ

ตอนนี้เปลี่ยนชื่อเป็น ปอ ระเบิดขวดแล้วครับ...:brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม