เสนอกันมาเลย เรื่องสถานที่จัดงาน 2ปี เซฟ@นนท์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สมาชิกท่านใดเจอร้านสวยๆที่คิดว่าเหมาะสมกะงานนี้ก็เสนอกันมาได้นะคับ

สมาชิกท่านใดเจอร้านสวยๆที่คิดว่าเหมาะสมกะงานนี้ก็เสนอกันมาได้นะคับ

ช่วยกันช่วยกัน..แว้วเสนอมา....ครับ
แว้วก้อบอกต่อสมาชิกกลุ่มที่ไม่ได้เข้าเว็ปรับทราบด้วยครับ..........

..............................

เฉินหลง..
555++

จู๊ซ วันที่ 14 ตรงกับวันศุกร์ ถ้าวันที่ 15 มานวันเสาร์ ถ้าเลื่อนมาวันเสาร์จะดีไหม๊เพราะเกรงว่าเพื่อนที่ทำงานกันวันเสาร์จะมาไม่ได้กัน ส่วนตัวผมไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ลองดูจู๊ซ

จู๊ซ วันที่ 14 ตรงกับวันศุกร์ ถ้าวันที่ 15 มานวันเสาร์ ถ้าเลื่อนมาวันเสาร์จะดีไหม๊เพราะเกรงว่าเพื่อนที่ทำงานกันวันเสาร์จะมาไม่ได้กัน ส่วนตัวผมไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ลองดูจู๊ซ

ตามนั้น เสาร์ที่ 15 ครับ

จะ 2 ขวบแล้ว....:biggrin:

เหล้าปั่นสเลอปี้

:biggrin:​

ขอไม่เสนอนะ แต่ขอติดตามอย่างเดียว ที่ไหนก็ได้

ช่วงนี้ เศร้า อยาก ร้องเพลง ไป ณ นนท์ เถอะ

ซัน หมูกระทะ หรือ เฉินหลง ก็ดี หรือ อาจจะเป็นหมูกระทะที่ไหนก็ได้ที่อยู่ในเขตนนท์ หรือ อีกที่นึง ก็ หมูกระทะที่เลยพระนั่งเกล้าไปหน่อยนึงอยู่ขวามือถ้ามาจากพระนั่งเกล้า เนื่องจากพิษเศรษฐกิจ เงินทองไม่พอใช้ หมูกระทะ อิ่ม ราคาถูก ได้คุยกันสนุก เสียงเพลงไม่ดังไป เพื่อนปิ้งแล้วเราแอบแย่ง สนุกดี คิดตามประสาคน ไม่ค่อยมีตังค์.....:sexy_girl: :biggrin:

สะพานควายโลด ไหนๆผมก็ว่าหลายๆคนต้องไปต่ออยู่และจัดที่นั่นโลด

แม่น้ำหมูทะ หุหุหุหุ

ซัน หมูกระทะ หรือ เฉินหลง ก็ดี หรือ อาจจะเป็นหมูกระทะที่ไหนก็ได้ที่อยู่ในเขตนนท์ หรือ อีกที่นึง ก็ หมูกระทะที่เลยพระนั่งเกล้าไปหน่อยนึงอยู่ขวามือถ้ามาจากพระนั่งเกล้า เนื่องจากพิษเศรษฐกิจ เงินทองไม่พอใช้ หมูกระทะ อิ่ม ราคาถูก ได้คุยกันสนุก เสียงเพลงไม่ดังไป เพื่อนปิ้งแล้วเราแอบแย่ง สนุกดี คิดตามประสาคน ไม่ค่อยมีตังค์.....:sexy_girl: :biggrin:

มีเหตุผล:sure:

ว่าแต่ ร้าน หมู กะทะ มีให้ร้องเพลงป่ะ

เออ เปลี่ยนบรรยากาศมานั่งหมูกะทะก็ดีเหมือนกันนะเนี่ย หุ หุ

เสนอกันมาเรื่อยๆครับพี่น้อง

ดีหมด ครับ ลุ้นอยู่.....ว่าจะไปไหนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม