ออยล์น้ำมันเกียร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31687
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอคำแนะนำ รวมถึงอธิบายแบบแจ่มๆเลยอะครับ
จะทำเองทุกขั้นตอนอะ 555

ขี้เกียจพิมพ์แล้ว เอางี้ หาแม่แรงตะเข้ 3ขาเครื่องมือ แล้วมาทำหน้าบ้านพี่ เดี๋ยวชี้นิ้วสั่งให้ เอามะ 555

• กระทู้ ผู้เขียน

ฮ่า!!! 55555++++ เอาละเว้ยยย เวิร์คคคคคคคค....:byebye:

พี่แม๊กมันคือ เราเอาออยมาต่อก่อนเข้าหม้อน้ำใช่มะครับ หรือทำแยกตะหากเลยอะ

ลืมถ่ายรูป งานติดตั้ง แบบรีบๆ ในรถ พี่เบิ้ล 687 มาให้ชม

เอางั้นเลยหรอ ติดเกจวัดเลยริ

ปล ตอนนี้ ออยสวยๆ กำลังขาดตลาด เหตุมาจาก รถวางเครื่อง
เบลซิน a/t เพิมขึ้นมาก เพราะเอามาติดแก๊ส ออยเลยถูกซื้อไป
ใช้กับเกียร์ ในรถที่หม้อน้ำไม่มี ออย :sweat:

ประมาณนั้น แต่ก็ไม่ได้ถึงกับขาดตลาดอะไร ในเชียงกงมีเยอะครับ อยู่ที่ว่าเค้าจะใส่ใจห่อมาดีหรือป่าว อย่างรถผมล่อไป 3 แผ่นแล้ว เกียร์ พัดลมไฮโดร พวงมาลัย

พี่แม๊กมันคือ เราเอาออยมาต่อก่อนเข้าหม้อน้ำใช่มะครับ หรือทำแยกตะหากเลยอะ

ถ้าทำแบบนั้นสายรถโคตรวุ่นวายเลยน้องเอ๋ย เราไม่ต้องผ่านหม้อน้ำเลย ลากท่อน้ำมันจากแป๊บแถวๆหน้าเครื่องมาตรงออย ที่เราติดไว้หน้ารถเลย ไม่ต้องผ่านหม้อน้ำแล้ว หม้อน้ำมันร้อนนะ ยังจะเอาน้ำมันไปวนๆมันอีก

• กระทู้ ผู้เขียน
ลืมถ่ายรูป งานติดตั้ง แบบรีบๆ ในรถ พี่เบิ้ล 687 มาให้ชม

เฮ๊ยยยยย!!! ฮ่วย..เอาไปทำให้ใหม่เลยเดี๋ยวนิ

ประมาณนั้น แต่ก็ไม่ได้ถึงกับขาดตลาดอะไร ในเชียงกงมีเยอะครับ อยู่ที่ว่าเค้าจะใส่ใจห่อมาดีหรือป่าว อย่างรถผมล่อไป 3 แผ่นแล้ว เกียร์ พัดลมไฮโดร พวงมาลัย

ถ้าทำแบบนั้นสายรถโคตรวุ่นวายเลยน้องเอ๋ย เราไม่ต้องผ่านหม้อน้ำเลย ลากท่อน้ำมันจากแป๊บแถวๆหน้าเครื่องมาตรงออย ที่เราติดไว้หน้ารถเลย ไม่ต้องผ่านหม้อน้ำแล้ว หม้อน้ำมันร้อนนะ ยังจะเอาน้ำมันไปวนๆมันอีก

นี่ละพี่น้อง concept ของมันเลยเชียว:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม