เตือนครั้งที่ 1........

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31687
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
...............:cool:

.......:byebye: :biggrin:

เขร้ไอ้พี่ทรงหมั้นมึงเนี่ยอะไรว่ะ
เมิงไม่รู้ซักเรื่องได้ม่ะ
เอาเป็นว่าจะไปฟานฟายหรือหลังพาต้าดีล่ะ...

ว่าๆกันไป :biggrin:

ป่านนี้แม่งตายห่าไปแร้วม๊างงงง

ยังมีม๊าง

เห็นในเว๊ปด้วย ศูนย์ สาม สอง อ่ะ

ดูในเวปก็ได้ เวปเราก็มี คิงคอง...เอิ๊ก ๆๆ

มีจริงๆน้ะ ไม่ได้ล้อเล่น

กล่าวถึง คิงคอง ที่ห้างฯพาต้า ก็ยังอยู่ดีครับ ที่อยู่อาศัยกว้างขวางดีครับ
แต่คงจะเหง่าครับเพราะอยู่คนเดียวมานานหลายแล้วครับ

ปล.ไปตรวจสอบด้วยหน้าที่มาแล้วครับ ^^
ตอนนี้อยู่ระหหว่างเจรจา ว่าทางห้างฯจะยอมให้ทาง องกร สวัสดิภาพสัตว์ป่าโลก มารับตัวไปอยู่กับเพื่อนของเค้าที่ เยอรมันหรือเปล่าอะครับ...มันเป็นเรื่องของจิตใจครับ เพราะเค้าไม่ได้ทำผิดกฎหมายอะ....

กล่าวถึง คิงคอง ที่ห้างฯพาต้า ก็ยังอยู่ดีครับ ที่อยู่อาศัยกว้างขวางดีครับ
แต่คงจะเหง่าครับเพราะอยู่คนเดียวมานานหลายแล้วครับ

ปล.ไปตรวจสอบด้วยหน้าที่มาแล้วครับ ^^
ตอนนี้อยู่ระหหว่างเจรจา ว่าทางห้างฯจะยอมให้ทาง องกร สวัสดิภาพสัตว์ป่าโลก มารับตัวไปอยู่กับเพื่อนของเค้าที่ เยอรมันหรือเปล่าอะครับ...มันเป็นเรื่องของจิตใจครับ เพราะเค้าไม่ได้ทำผิดกฎหมายอะ....

ไม่สนับสนุนอย่างออกหน้าออกตา........
1.ขังนก..ให้มันบินซะ เพราะมีปีก
2.ขังปลา..ให้มันว่ายขึ้นเหนือไปวางไข่เถอะ

เมิงไปตรวจสอบอย่างเดียวอ่ะป่ะ
คิงคองมันตัวเมียนะว๊อย
เพลา ๆ ลงซะบ้าง
555++
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เมิงไปตรวจสอบอย่างเดียวอ่ะป่ะ
คิงคองมันตัวเมียนะว๊อย
เพลา ๆ ลงซะบ้าง
555++
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไอ้กอร์ฟชอบเลยดิ

ออย....กำลังจะบอกว่า ?? หรือจะบอกอะไรเป็นไนๆ หรอ ?

หรือจะบอกว่า หว่า.... แม่งเป็น ตัวเมีย หวะ ......เซ็ง

หรือถ้าคิงคองมันเป็น ตัวผู้ และ ออย จะทำไม....หรือ ครับ ?? ^^

ปล.เต็มไปด้วยคำถามครับ ^^

ออย....กำลังจะบอกว่า ?? หรือจะบอกอะไรเป็นไนๆ หรอ ?

หรือจะบอกว่า หว่า.... แม่งเป็น ตัวเมีย หวะ ......เซ็ง

หรือถ้าคิงคองมันเป็น ตัวผู้ และ ออย จะทำไม....หรือ ครับ ?? ^^

ปล.เต็มไปด้วยคำถามครับ ^^
เออ คิงคองมันเป็นตัวเมีย
หรือเมิงอยากให้มันเป็นตัวผู้...
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

มันเป็นงี๊ได้อย่างเรยยยย!!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม