• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากเห็น ครับ..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ l3angsue
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

l3angsue

Member
Register
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พลาสติกปิดขาเบาะ มันมีกี่ชิ้น หน้าตา เป็นอย่างไร ใส่แล้วจะอยู่ลักษณะใด ขอบคุณ ล่วงหน้าไว้เลยครับ ..

พลาสติกปิดขาเบาะ มันมีกี่ชิ้น หน้าตา เป็นอย่างไร ใส่แล้วจะอยู่ลักษณะใด ขอบคุณ ล่วงหน้าไว้เลยครับ ..
มี4ตัว เล็ก2 ใหญ่2 ครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

• IMGA6986 (Custom).JPG
    IMGA6986 (Custom).JPG
    17.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
มี4ตัว เล็ก2 ใหญ่2 ครับ:coolly-0033:
ถามต่อเลยนะครับ มีรูปตอนติดครบ ๆ มั้ยครับ พอดีของผมตอนนี้ตัวใหญ่มันหลุดมา 1 ตัว แต่ตอนนี้ยังหาที่ติดไม่ได้เลยครับ

ถามต่อเลยนะครับ มีรูปตอนติดครบ ๆ มั้ยครับ พอดีของผมตอนนี้ตัวใหญ่มันหลุดมา 1 ตัว แต่ตอนนี้ยังหาที่ติดไม่ได้เลยครับ
เดี๋ยวถ่ายในรถมาให้ดูครับ:coolly-0033:

ต้องดูด้วยว่าเบาะหน้าขวาเป็น 12 หรือ 24v เพราะจะมีตัวหนึ่งที่แตกต่างกัน
ปล.แล้วจะดูทำไมให้เป็นภาระน้าจอร์นจะใส่เบาะแต่งอยู่แล้ว.

ต้องดูด้วยว่าเบาะหน้าขวาเป็น 12 หรือ 24v เพราะจะมีตัวหนึ่งที่แตกต่างกัน
ปล.แล้วจะดูทำไมให้เป็นภาระน้าจอร์นจะใส่เบาะแต่งอยู่แล้ว.
ข้างขวาเป็นเบาะแต่งแล้วแต่อยากดูข้างซ้ายอ่ะครับคุณน้า เพราะข้างซ้ายต้องเป็นเบาะเดิม (12V) เท่านั้น เพราะคนนั่งเค้าไม่อนุมัติให้เปลี่ยนครับ:coolly-0045:
ยังไงก็ขอบคุณน้าจอห์นล่วงหน้าครับ......:coolly-0045:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
attachment.php

ไฟล์แนบ

• P1180586 (Medium).jpg
    P1180586 (Medium).jpg
    95.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147
  • P1180587 (Medium).jpg
    P1180587 (Medium).jpg
    97.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 149
  • P1180588 (Medium).jpg
    P1180588 (Medium).jpg
    102.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147
  • P1180589 (Medium).jpg
    P1180589 (Medium).jpg
    104.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 148
เจอเจ้าตัวปัญหาแล้วครับ อยู่ในรูปที่ 3 นี่เอง......ขอบคุณน้าจอห์นมาก ๆ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม