• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

All About Racing เชียงกง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rycef23
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบาะฝั่งคนขับถ้าไม่ขาดแจ้งราคาทางPMหน่อยครับ

ขอทราบราคากระจกข้างซิ่งของ R32 ในรูปด้วยนะครับ
ปล. หากของยังอยู่

• กระทู้ ผู้เขียน
แยกขายครับ7000:coolly-0003:
OK แล้วอย่าลืมฝาโปก A31 ซิ่งๆอย่างนี้อีกบานหละ :coolly-0010:

กระจกNismo N1ทรงก้ามปู มีคนจองไปแล้วครับ:coolly-0041:
A311288 เก่งน้องพี่เอง กระจกก้ามปูนี่พี่ขอตัดจองให้เก่งแทนแล้วกันนะตี๋ :coolly-0023:

มะวานเค้านั่งกันริมทะเลถึง 5 ทุ่ม ไม่โทรมาเลย แล้วบอกโอเค พี่เลยนัดมาเพียบ :coolly-0020:

ผมรอทีเด็ดที่เคยบอกไว้ไง อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
OK แล้วอย่าลืมฝาโปก A31 ซิ่งๆอย่างนี้อีกบานหละ :coolly-0010:

A311288 เก่งน้องพี่เอง กระจกก้ามปูนี่พี่ขอตัดจองให้เก่งแทนแล้วกันนะตี๋ :coolly-0023:
จองอีกและรีบน่าช้าอดนะครับ

แก้ไขล่าสุด:
ไม่ได้ไรเบยยยยยยย

เบรคหลัง Skyline(ปั๊ม+จาน) 4000

เอาชุดเบรคมือด้วยเพิ่มเท่าไหร่คับ

แล้วเป็นของตัวไหนอ่ะคับ r32 ป่ะคับ

ขยับให้หน่อย

RB26
เอามาใส่ Altezza ดีม๊ะ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม