• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

All About Racing เชียงกง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rycef23
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:

มีชุดครัช1jz gte หรือเปล่าครับ ราคาเท่าไรครับ

ใบคลุมเครื่อง

ใบคลุมเครื่อง ได้หรือยัง จะครบปีแล้ว
โทรไปก็ไม่รับ และก็ไม่โทรกลับ ยังไงครับ:coolly-0020:XXXX

แก้ไขล่าสุด:
พัดลมแผงแอร์ อยู่มั้ยครับ
พรุ่งนี้โอนเงินแล้ว จะโทรบอกนะครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

• 2012-10-13 16.00.04.png
    2012-10-13 16.00.04.png
    107.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
ใบคลุมเครื่อง ได้หรือยัง

:coolly-0020::coolly-0020:ใบคลุมเครื่อง ได้หรือยัง จะครบปีแล้ว
โทรไปก็ไม่รับ และก็ไม่โทรกลับ ยังไงครับ

Re: ใบคลุมเครื่อง ได้หรือยัง

:coolly-0020::coolly-0020:ใบคลุมเครื่อง ได้หรือยัง จะครบปีแล้ว
โทรไปก็ไม่รับ และก็ไม่โทรกลับ ยังไงครับ

พี่เค้าอาจยุ่งๆอะคับ รอนิดนึงนะค้าบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน

โทษทีน้องไปต่างประเทศมา แต่ว่าของที่เอาไปเปลี่ยนเป็นปีน้องไม่เห็นเอามาคืนเหมือนกันวะน้อง จำได้ป่าววะถ้าไม่คืนเลขเครื่องไม่ต้องเอา:coolly-0004:

ให้ไปแล้วตั้งนานนะครับเพิ่งมาบอกว่าไม่ใช่ ขอเช็คกับขนส่งก่อนนะครับว่าใครนำเข้ามาใช้เวลาหน่อยนะครับ เดี๋ยวขนส่งแจ้งมาจะจัดการให้ครับ ปล.แล้วของที่ยืมไปไม่เห็นโพสตามหาเจ้าของมั่งวะ:coolly-0004:

:coolly-0001::coolly-0033:

โต้รู้ด้วยนะว่าเสี่ย เค้ายุ่ง อิอิ แต่งานเสี่ยเยอะครับ ลูกค้าเยอะจริง

เสี่ยตี๋ ใจเย็น ของผมจะตามไปเอานะ อิอิ

555..การขายของลูกค้ามักคิดว่าคนขายไว้ใจได้ไหม กลับกันคนขายเองก็คิดเหมือนกันนะครับว่าลูกค้าไว้ใจได้ไหม.
ยกตัวอย่างกับพี่เองเลยขอระบายอารมณ์หน่อย
ขายเต๊ด NISMO ตกลงราคาเสร็จพี่ยกขึ้นรถดันหยิบลูกผิดเป็นเต๊ด ATS ให้ไป วันต่อมามีคนอื่นมาซื้อ ATS หาของไม่เจอ เจอแต่ NISMO นึกได้โทรไปบอกจะตามไปเปลี่ยนให้ กลับบอกว่า ก็พี่หยิบให้ผมเองไม่ให้เปลี่ยนหรอก เออ.จริงของมันตรูหยิบให้เอง ..
3 วันผ่านไป แม่มโทรมาบอก พี่เต๊ดหอน ตอนซื้อตกลงกันว่าพี่รับประกันเปลี่ยนหรือคืนให้ถ้าหอน 555...ทีตรูบ้างล่ะ ..ไม่เปลี่ยนให้โว้ย..เพราะตรูรับประกันเต๊ด Nismo ไม่ใช่ ATS..
ปล.ได้ประโยชน์ตรูเอา เสียประโยชน์ตรูไม่ยอม.เมื่อไหร่คนไทยจะมีใจยุติธรรมบ้างว่ะ

อย่าถือสาคนแก่ขี้บ่นแบบพี่เลยนะ

555..การขายของลูกค้ามักคิดว่าคนขายไว้ใจได้ไหม กลับกันคนขายเองก็คิดเหมือนกันนะครับว่าลูกค้าไว้ใจได้ไหม.
ยกตัวอย่างกับพี่เองเลยขอระบายอารมณ์หน่อย
ขายเต๊ด NISMO ตกลงราคาเสร็จพี่ยกขึ้นรถดันหยิบลูกผิดเป็นเต๊ด ATS ให้ไป วันต่อมามีคนอื่นมาซื้อ ATS หาของไม่เจอ เจอแต่ NISMO นึกได้โทรไปบอกจะตามไปเปลี่ยนให้ กลับบอกว่า ก็พี่หยิบให้ผมเองไม่ให้เปลี่ยนหรอก เออ.จริงของมันตรูหยิบให้เอง ..
3 วันผ่านไป แม่มโทรมาบอก พี่เต๊ดหอน ตอนซื้อตกลงกันว่าพี่รับประกันเปลี่ยนหรือคืนให้ถ้าหอน 555...ทีตรูบ้างล่ะ ..ไม่เปลี่ยนให้โว้ย..เพราะตรูรับประกันเต๊ด Nismo ไม่ใช่ ATS..
ปล.ได้ประโยชน์ตรูเอา เสียประโยชน์ตรูไม่ยอม.เมื่อไหร่คนไทยจะมีใจยุติธรรมบ้างว่ะ

อย่าถือสาคนแก่ขี้บ่นแบบพี่เลยนะ

มันก็เป็นยั่งนี้ละป๋า แรงมาก็แรงไป (ทีตัวเองเดือดร้อนอ่อนวอนเหมือนคนใกล้ตาย แต่ทีตัวเองสบายใครหน้าไหนกูก็ไม่สน)

อัพไปครับ สบายดีนะพี่

โทษทีน้องไปต่างประเทศมา แต่ว่าของที่เอาไปเปลี่ยนเป็นปีน้องไม่เห็นเอามาคืนเหมือนกันวะน้อง จำได้ป่าววะถ้าไม่คืนเลขเครื่องไม่ต้องเอา:coolly-0004:

ลืมไปเลยคับ แล้วทำมัยเพิ่งนึกออกคับ:coolly-0020:

ให้ไปแล้วตั้งนานนะครับเพิ่งมาบอกว่าไม่ใช่ ขอเช็คกับขนส่งก่อนนะครับว่าใครนำเข้ามาใช้เวลาหน่อยนะครับ เดี๋ยวขนส่งแจ้งมาจะจัดการให้ครับ ปล.แล้วของที่ยืมไปไม่เห็นโพสตามหาเจ้าของมั่งวะ:coolly-0004:

ใช่เครื่องพร้อมเกียร์เก่าผมที่ฝากไว้ ก็ไม่เห็นโพสหาเจ้าของเลย สายัญสัญญา

hot inazma hyper เท่าไหร่คัรบ

มีไฟหน้าเมกาไหม

ใช่เครื่องพร้อมเกียร์เก่าผมที่ฝากไว้ ก็ไม่เห็นโพสหาเจ้าของเลย สายัญสัญญา

โทษทีครับ เครื่องที่ยกลงออกไว้ที่อู่พี่ไม่รู้นะครับ เพราะพี่ไม่รับฝากเครื่องเก่ายกลงอยู่แล้วครับ
แล้วเครื่องที่ยกลงทิ้งไว้เป็นปี เค้าโละอู่ทำ 5ส ไปแล้วครับ ตั้งนานแล้วทำไหมไม่เอากลับแล้วจะโทษใครละครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม