^^ ขอ Happy Birthdayย้อนหลังให้ พี่กอล์ฟ 032 นะคะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณพี่น้องและผองเพื่อนที่ร่วมอวยพรแต่ไอ้หลังๆนี่มันยังไงอยู่นะเนี่ยไม่เกี่ยวกะวันเกิดกรูเลย หึหึ ไอ้ตัวโป๊ะเค้กกรูอยุ่ไหนวะ
คืนนั้นทั้งคืนหน้าและหัวมีแต่ครีมเหนียวเหนอะ ไม่คิดว่าคนดีๆอย่างวิทจะทำเยี่ยงนี้ได้ หึหึ

HBD คับ พี่กอล์ฟ ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้ (....)เท่าแขนนะค๊าบ 5 5 5 :biggrin:

ยินดีด้วยว่ะเพื่อนที่รอดชีวิตมาจนป่านนี้
ขอให้อายุยืนนานหมื่น ๆ ปี หมื่น ๆ ปี

สุขขี สุขขังพลังช้างครับ มีความสุขมากๆครับท่าน:byebye:

ขอให้พี่กอล์ฟ เป็นพี่ที่น่ารักของเราตลอดไปนะคั๊บ

แฮพปี้เบิ๊ดเดย์นะค๊าบบบบ

วันไหนผ่านมาแถว ๆ นี้ แวะมาพาไปเลี้ยงย้อนหลังด้วยเลย

ข้าวมันไก่ก็ยังดี ฮิฮิ

มาช้าว่ะ....แต่ไงก็ขอให้ สุขเยอะๆ นะรวยๆ.....ด้วย
สุดท้ายนี้.....สาธุ...ข้อนี้ขอให้สมหวัง(มีผู้หญิงที่เรารัก)555+++:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.คุยกันทำไมไม่บอกว่าวันเกิด

อย่าจน อย่าเจ็บครับ สาธุ..

จะอยู่อีกนานมั๊ย เจ้าของวันเกิดอะ

สุกกะเสียววันเกิดจ้าาา..
ขอให้ความสุขหลั่งเข้ามาเยอะๆนะน้านะ...จุ๊บๆ:wink: :wink:

เบริด เบริด เพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใครโปะเค๊กใส่หน้าพี่กอล์ฟว่ะ

ใครโปะเค๊กใส่หน้าพี่กอล์ฟว่ะ[/quoteไอ้วิทไอ้วิท

มันด้วยไม่ทันระวังตัวคิดว่าคนดีๆอย่างวิทคงไม่ทำแบบนี้แต่ที่ไหนได้
แม่งเล่นกรูเต้มเลย แต่ไอ้จุซด้วยรูปมันฟ้อง

h b d ค รั บ พี่ ก อ ล์ ฟ มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ คั บ

สุขสันต์วันเกิด ครับพี่ รวยๆ นะพี่:redface:

HBD ...

มาช้าไปหน่อย

ปล.โดนเค๊กไปหัวยิ่งมันใหญ่เลย
ลื่นๆระวังนะลื่นๆ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม