คราบเหนียวเสา c

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ goldcef
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

goldcef

Register
เข้าร่วม
13 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คราบเหนียวเสา c ใช้อะไรเช็ดให้มันออกง่ายๆหน่อย ครับ:verwirrt:

ของผมใช้ถอดมาแล้วล้างกะแฟ็บ

แล้วก้อพ่นสีดำด้านอะครับ เนียนเลย

วิธีที่1.ตามข้างบนเลยครับ....
วิธีที่2.ซื้อใหม่เก่ายุ่นครับ....

น้ำมันเบรคล้างเลยครับ

ผมใช้ทินเนอร์เช็ดครับ...แล้วก็พ่นดำด้าน หายสนิทเลย....
ถ้าไม่มีเวลาทำก็ซื้อของเก่ายี่ปุ่นไปเลยครับ

น้ำมันเบรค ไม่ต้องพ่นสี

น้ำมันเบรค ไม่ต้องพ่นสี

จิงปะเนี้ย....กลัวมันจะละลายอะดิ....จะได้ลองดูกะอันเก่าที่บ้าน

ถ้าแจ่มเด๋ยวเอามาขายทอดตลาด.....:biggrin: :biggrin: :biggrin:

คราบ.......มันเกิดจากอะไรครับ ในรถผมมันไม่มีกะเค้ามั่ง

จิงปะเนี้ย....กลัวมันจะละลายอะดิ....จะได้ลองดูกะอันเก่าที่บ้าน

ถ้าแจ่มเด๋ยวเอามาขายทอดตลาด.....:biggrin: :biggrin: :biggrin:
งั้นป๋มจอง...!!! :biggrin:

จริงๆดิ ถอดออกมาก่อน ใช้น้ำมันเบรคใหม่น้ะ เทใส่อ่างอะไรก็ได้ที่สีไม่ลอก ลูบด้วยผ้า แล้วลูบๆดูว่าเหนียวมือไม๊

ทำมาหลายคันแล้ว เนียน ไม่ต้องพ่นสี ยังมี เท็กเจอร์เดิมให้เห็นด้วย

คราบ.......มันเกิดจากอะไรครับ ในรถผมมันไม่มีกะเค้ามั่ง

สูบบุหรี่จัดครับ

จะทำให้ฟันเหลือง
งั้นป๋มจอง...!!! :biggrin:

อ๊าวโด ได้ลูกค้าแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม