ถอดอีกอย่าง"การ์ดซันลูป"ที่ใส่อยู่ แท้ๆของพี่ยุ่น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31614
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31614

Banned
Banned
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถอดอีกอย่าง"การ์ดซันลูป"ที่ใส่อยู่ แท้ๆของพี่ยุ่น สวยๆเข้มๆชัดๆ 3,750-จองแล้ว(โทศัพทารไกลมาจองจากตปท.)
สนใจสอบถาม 085-6501331-
ปล.เป็นของถอดออกจากรถผมเองคับรับประกันว่า...สวยๆ
ของถอดออกนี้มันเร็วดีจิงๆx-นาทีเหมือนเดิม 5 5 ++ขอขอบคุณนะคับสำหรับความไว้วางใจ..

แก้ไขล่าสุด:

ราคาจบแล้วเมื่อซักครู่

อืม มาไม่ทัน

ไวจิงๆ.....

ราคานี้ปล่อยออกดีมั่งมั๊ยวะเนี่ย
ตัวหนังสือชัดๆ สีขาว กะ สีดำ
ขาย2อัน รวยเลยกรู

อืม มาไม่ทัน

เหมือนเวธ..การ์ดเร้ย..เมื่อปีที่แล้ว
ราคานี้ปล่อยออกดีมั่งมั๊ยวะเนี่ย
ตัวหนังสือชัดๆ สีขาว กะ สีดำ
ขาย2อัน รวยเลยกรู
คุ้นๆคู่นี้ขาวกะดำ..55+
เด๋วจัดให้สวยๆเหมือนเดิม..:coolly-0005:

พี่ๆๆๆ.......คับถ้ามีบอกหน่อยนะคับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

พี่ๆๆๆ.......คับถ้ามีบอกหน่อยนะคับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
มีมาเป็นระยะคับ..แล้วจะบอกงัยดีคับ..บอกทางไหนคับ..:coolly-0026:

ผมอยู่ห้องโคราชอับพ๋ม........:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

ผมอยู่ห้องโคราชอับพ๋ม........:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
เริ่มจะมีมาอีกอัน สวยๆเหมือนเดิมคับ เด๋วจะหยิบติดมือไปโคราชคับ.:coolly-0003:

เริ่มจะมีมาอีกอัน สวยๆเหมือนเดิมคับ เด๋วจะหยิบติดมือไปโคราชคับ.:coolly-0003:

คับพี่.................:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

คับพี่.................:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

วันนี้อยู่โคราช..:coolly-0026:
รอบที่แล้วพลาดเรื่องเวลากัน..เด๋วเดือนหน้าจะขึ้นไปครับ..มารอรับได้เลยครับ..:coolly-0024:

ของแยะจริงวุ้ย//เจ้านี้:coolly-0024: