• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

***เฟืองท้ายสกายใช้น้ำมันแบบไหนครับ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เฟืองท้ายสกายใช้น้ำมันแบบไหนดีครับ ต้องมีเบอร์มั้ยครับ
ใช้กี่ลิตรครับ
ขอบคุณครับ

ptt เบอ 85 หรือ เพนซอย 90 ก็ได้คับ ประมาณ 3 ลิตรไม่แน่ใจนะนานแล้วที่เปลี่ยน

เป็นเป็นของลิมิเต็ดโดยเฉพาะมั้ยครับ

ผมใช้ ของทั่วไป เเค่เเปลี่ยน บ่อยๆ ตามอายุการใช้งานเป็นพอ

penzoil 90 lsd 2 ซื้อมา 2 กระป๋อง (กระป๋องละ 1 ลิตร) พอครับ

ผมมีขายนะเอามั้ยเป็นน้ำมันแบบ ซิลเทติก ของFUCHSจาก เยอร์มัน

ขายลิตรละ 200 เอามั้ย รับของอ่อนนุช44 / 0851188849

ผมมีขายนะเอามั้ยเป็นน้ำมันแบบ ซิลเทติก ของFUCHSจาก เยอร์มัน

ขายลิตรละ 200 เอามั้ย รับของอ่อนนุช44 / 0851188849

เฮ้อ.มั่วบอร์ดอีกคน จะขาย Pm ไปบอกเค๊าเลยครับน้องบอล อย่ามาโพสต์ให้ผิดบอร์ดแบบนี้ ระยะนี้เยอะจังพี่เองเป็นผู้ดูแล หลายครั้งอนุโลมกันไป แต่ก็โดนตำหนิ โดนท้วงติง หรือไม่ก็มาอ้างคนนี้ทำไมทำได้คนโน้นพอทำกลับโดนลบกระทู้..กรุณาเข้าใจผู้ดูแลด้วยครับ ก่อนที่คณะทำงานจะเริ่มเบื่อแล้วคงออกทั้งคณะ

เฮ้อ.มั่วบอร์ดอีกคน จะขาย Pm ไปบอกเค๊าเลยครับน้องบอล อย่ามาโพสต์ให้ผิดบอร์ดแบบนี้ ระยะนี้เยอะจังพี่เองเป็นผู้ดูแล หลายครั้งอนุโลมกันไป แต่ก็โดนตำหนิ โดนท้วงติง หรือไม่ก็มาอ้างคนนี้ทำไมทำได้คนโน้นพอทำกลับโดนลบกระทู้..กรุณาเข้าใจผู้ดูแลด้วยครับ ก่อนที่คณะทำงานจะเริ่มเบื่อแล้วคงออกทั้งคณะ

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

:coolly-0043::coolly-0043:

penzoil 90 lsd 2 ซื้อมา 2 กระป๋อง (กระป๋องละ 1 ลิตร) พอครับ

ผมกำลังจะซื้อแล้วครับป๋า ที่ขวดมันสีเหลืองหัวแหลม ๆ ป่ะครับ
แต่มันมี 2 อย่างอะครับ มันมี 80w-90 กับ 80w-140 มันต่างกันยังงัยครับ ค่าของเลขตัวหลังอะครับ ...... เราต้องใช้แบบไหนครับ:coolly-0033:

ผมกำลังจะซื้อแล้วครับป๋า ที่ขวดมันสีเหลืองหัวแหลม ๆ ป่ะครับ
แต่มันมี 2 อย่างอะครับ มันมี 80w-90 กับ 80w-140 มันต่างกันยังงัยครับ ค่าของเลขตัวหลังอะครับ ...... เราต้องใช้แบบไหนครับ:coolly-0033:

80w-90 ครับ ขวดจรวดสีเหลืองอ่ะถูกแล้วครับ ส่วน 80w-140 ถ้าจำไม่ผิดจะใช้กับเฟืองท้ายขับ 4 ของรถกระบะครับ

80w-90 ครับ ขวดจรวดสีเหลืองอ่ะถูกแล้วครับ ส่วน 80w-140 ถ้าจำไม่ผิดจะใช้กับเฟืองท้ายขับ 4 ของรถกระบะครับ

ขอบคุณครับป๋าลอง:coolly-0033:

อ่าวโทษทีคับป๋า ลืมๆตัวค๊าาบบบบ:coolly-0007:

ผมใช้ vavoline ลิตรละ 200 ใช้ดี เคยใช้เพนซอย กดหนักไปหน่อย เฟืองท้ายหอนเลยครับ ไม่รู้ว่าเกียวกันรึป่าว

อ่าวโทษทีคับป๋า ลืมๆตัวค๊าาบบบบ:coolly-0007:
ผมว่ามันยังไม่ค่อยเวิร์คนะครับ :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม