+++ ตามหาโช๊คเทพ +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชอคู่หน้าอย่างเดียวได้มั๊ยคับพี่ลอง ว่าจะเก็บไว้เป็นสต๊กอกเลย เวิ้ร์คมากๆ
ชอบแยกของชาวบ้านเค๊าอีกแระพี่ เฮ้อออ
เกิดมีใครมาขอซื้อล้อพี่วงเดียว พี่จะขายมั๊ยอ่ะ

ชอคู่หน้าอย่างเดียวได้มั๊ยคับพี่ลอง ว่าจะเก็บไว้เป็นสต๊กอกเลย เวิ้ร์คมากๆ

ขออภัยด้วย โช๊คชุดนี้ยังไม่ขายครับ กะโพสต์รูปแซวน้องเมย์เล่นๆ แต่บังเอิญมีผู้สนใจโทรมาสอบถามหลายราย เลยขอลบรูปออกไปแล้ว ย้ำว่ายังไม่ขาย แต่ถ้าเปลี่ยนใจขายจะโพสต์กระทู้ซื้อขายตามกติกาชมรมอีกทีครับ

ชอบแยกของชาวบ้านเค๊าอีกแระพี่ เฮ้อออ
เกิดมีใครมาขอซื้อล้อพี่วงเดียว พี่จะขายมั๊ยอ่ะ

เป็นพี่ขายครับ ยางอะไหล่อ่ะ

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
attachment.php

มีแค่นี้ครับ..

เอ่ออออ ...

มาไม่ทันรูปอ่าาา ...

ปล. ปิดกระทู้ครับ ...
ไปสู่ขอมาจากบางแสนแล้วครับ ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม