เครื่อง25detเก่ายุ่นราคาเร้าใจ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31614
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31614

Banned
Banned
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง25detแอร์โฟร์เขียวตัวมีcdi เป็นเครื่องประมูลมาคับ เครื่องมีเลขคับ(ถือเลขรอเจ้าของอยู่55+)
รายละเอียด ไม่มีเกียร์ ไม่มีคอมแอร์ ไม่มีปั้มพาวเวอร์ นอกนั้นอุปกรณ์ครบๆคับ
เป็นเครื่องของพักพวกกันคับ ตอนแรกกะว่าจะมาวางเอง แต่ขายรถไปแล้วคับ
พี่เค้าแจ้งมาขอ 10,000-ถ้วน ถูกๆเลยคับ จองแล้วครับจากพี่น้องหาดใหญ่โอนเงินเงินมัดจำมาแล้วบางส่วน ขอบคุณครับ
ใครหาอยู่รีบเลยคับสนใจสอบถาม 085-6501331-

แก้ไขล่าสุด:

ผม กิม ที่โทรไปคุยนะครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้า จะโทรหาอีกทีครับ
ขอบคุณครับ

ผม กิม ที่โทรไปคุยนะครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้า จะโทรหาอีกทีครับ
ขอบคุณครับ
รับทราบคับ.
แต่ผมไม่อยู่บ้านนะคับ(ทำงานอยู่ตจว.) เด๋วจะประสานงานกับพี่เค้าให้คับ

ขายของกรุณาลงรูปด้วยครับ อิอิอิ

รูปมะใคร่มีรายนี้

ขายของกรุณาลงรูปด้วยครับ อิอิอิ
เอออ.มาถ่ายให้หน่อย

ถ้าดูจากหลายๆกระทู้ผมจะบอกด้วยเหตุผลว่าเพราะอะรัยคับ กลับไปดูกระทู้เก่าๆนะคับ ขอบคุณคับ

เอออ.มาถ่ายให้หน่อย

ถ้าดูจากหลายๆกระทู้ผมจะบอกด้วยเหตุผลว่าเพราะอะรัยคับ กลับไปดูกระทู้เก่าๆนะคับ ขอบคุณคับ

ใจเย็นๆๆนะครับเข้าใจ

ใจเย็นๆๆนะครับเข้าใจ
มาแบบนี้อีกแล้วคับ ถ้าใครรู้จักผม จะรู้ว่าผมเป็นอย่างงัยคับ
น้อง997เค้าแซวกันเล่นรู้ทางกันคับ คำว่า"รายนี้"ฟังแล้วมันสะกิดใจคับ
อย่าต่อนะคับเด๋วยาว โทมาถามดีกว่าคับ ขอบคุณคับ

มาแบบนี้อีกแล้วคับ ถ้าใครรู้จักผม จะรู้ว่าผมเป็นอย่างงัยคับ
น้อง997เค้าแซวกันเล่นรู้ทางกันคับ คำว่า"รายนี้"ฟังแล้วมันสะกิดใจคับ
อย่าต่อนะคับเด๋วยาว โทมาถามดีกว่าคับ ขอบคุณคับ

พรรคพวกพี่น้องกัน อีกอย่างน้องเค๊าก็เพิ่งเข้ามาใหม่ อาจไม่รู้ตื้นลึกหนาบางในอารมณ์ของป๋าเก่ง และที่สำคัญเค๊าเห็นเราล้อเล่นๆ กันเพราะเค๊าคิดว่าเป็นสมาชิกชมรมความเป็นพี่เป็นน้องมีในชมรมนี้ อย่าไปซีเรียส คิดบวกบ้างเพื่อประโยชน์กับตัวเองดีกว่าครับ ..เดี๋ยวแก่เร็ว..:coolly-0045:

พรรคพวกพี่น้องกัน อีกอย่างน้องเค๊าก็เพิ่งเข้ามาใหม่ อาจไม่รู้ตื้นลึกหนาบางในอารมณ์ของป๋าเก่ง และที่สำคัญเค๊าเห็นเราล้อเล่นๆ กันเพราะเค๊าคิดว่าเป็นสมาชิกชมรมความเป็นพี่เป็นน้องมีในชมรมนี้ อย่าไปซีเรียส คิดบวกบ้างเพื่อประโยชน์กับตัวเองดีกว่าครับ ..เดี๋ยวแก่เร็ว..:coolly-0045:
คับพี่ลอง ผมคิคบวกคับ คับพี่น้องกัน มาแบบนี้ก้อตกใจคับ(ช่วงนี้ยิ่งขวัญอ่อนอยู่55)
ที่หลังค่อยๆแซวกันคับ จะได้รู้ทางกันคับ มาแบบนี้ตกจัยหมดเร้ย:coolly-0023:

คับพี่ลอง ผมคิคบวกคับ คับพี่น้องกัน มาแบบนี้ก้อตกใจคับ(ช่วงนี้ยิ่งขวัญอ่อนอยู่55)
ที่หลังค่อยๆแซวกันคับ จะได้รู้ทางกันคับ มาแบบนี้ตกจัยหมดเร้ย:coolly-0023:

เห็นมั้ย คนแก่ต้องออกมาแก้ทางเลย อิอิ

ดันนนนนนนนนนนนนน กันไป

5555

กระทู้นี้อ่านแล้วมันดีอ่า...555

พี่เก่ง รวมค่าวาง + เท่าไร pm มานะครับ ขอบคุนครับ

พี่เก่ง รวมค่าวาง + เท่าไร pm มานะครับ ขอบคุนครับ
ต้น..ผมส่งpmไม่เป็นคับ รายละเอียดโทมาคุยแล้วกันคับ กันเองอยู่แล้ว:coolly-0003:

ไม่ได้รับครับ พี่
โทมาคุยแล้วกันคับ ต้น
ค่าวางน่าจะเท่าๆกันหมดคับ ต่างกันที่ค่าเครื่อง ค่าเปลี่ยนอุปกรณ์ เปื้องต้นตามนี้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม