"""" ขายคิ้วสแตนเลส Weather gard """"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31625
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ใกล้หมดแล้ว ดันหน่อย

จัดไป 1 ชุดคับ
.อ้าวไหงเมิงบอกว่าไม่มีเวลาเข้าเนทไง.......ไอ่เกรียงขายหมดแล้วนะ555+(ล้อเล่น...ของมันยังมีอยู่...)รถก็ยังไม่ได้ขับ...ซื้อจัง...ไปๆๆไปทำโอทีไป..ไปปั่นเงินก่อนไป555+

จัดไป 1 ชุดคับ

.อ้าวไหงเมิงบอกว่าไม่มีเวลาเข้าเนทไง.......ไอ่เกรียงขายหมดแล้วนะ555+(ล้อเล่น...ของมันยังมีอยู่...)รถก็ยังไม่ได้ขับ...ซื้อจัง...ไปๆๆไปทำโอทีไป..ไปปั่นเงินก่อนไป555+

โดนพี่ใหญ่เฉ่งซะแว้วน้องเรา...:coolly-0033:

จอง1 ชุดคับ พรุ่งนี้โอนเงินไปแล้วจะโทรแจ้งอีกที ภูคับ

จอง1 ชุดคับ พรุ่งนี้โอนเงินไปแล้วจะโทรแจ้งอีกที ภูคับ

ขอโทษทีคับคุณภู เมื่อวันอาทิตย์ไม่ได้โทรหา พอดีรถมีปัญหานิดหน่อย (ตอนแรกนึกว่าเฟืองท้ายที่ไหนได้กลายเป็นตุ๊กตาเพลากลางขาด)

แก้ไขล่าสุด:
โฉบผ่านถนนวิภาวดี แถวตึก isuzu บ้างมั้ยคับ TOT

ของผมอยู่หนายยยย ลืมกันหรือยังครับพี่

ของผมอยู่หนายยยย ลืมกันหรือยังครับพี่

ติด 3M รอไว้ตั้งนานแล้ว อาทิตย์นี้โทรมาแล้วกันเดี๋ยวติดให้ด้วย
ปล.เห็นเงียบไปเกือบขายไปละแล้ว

อยากได้ สักชุด ผ่านมาแฟชั่น แวะให้หน่อย น่ะ เกรียง

หมดหรือยังครับ ถ้ายังจัดไว้ให้ผม 1 ชุดนะครับ

ได้เลย เดี๋ยวเย็นนี้โทรหาครับ

/'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'/:coolly-0037:/'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'//'/
เหลือ 2 สุดท้ายแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม