มีเสียงดังในถังแก๊ส

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31563
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31563

ตู่ เพชรบุรี/CEF 71
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีเสียงดังในถังแก๊สอะ ใช้มา ปีกว่า แล้ว
มันเหมือนเสียงลูกลอยเกว่ง ไป มา อันตราย
หรือเปล่า ผู้ใดเคยเจออาการ เช่นนี้บ้าง

ช่วยตอบหน่อย คร๊าบบบบ:burn:

จากประสบการณ์ในการนั่งรถแกซเสียงนี้จะมาตอนแก๊ซใกล้หมดใช่ไหมน้าตู่
ไม่อันตรายหรอก ถ้าน้าตู่ขับคนเดียวเพราะถ้าระเบิดก็เสร็จคนเดียว
เรื่องจริงและปรกติแหละนะเท่าที่นั่งรถไอ้ออย

• กระทู้ ผู้เขียน

เมื่อก่อน มันไม่ดัง มันพึ่งจะดังได้สักพัก เนีย

เสียว วะ 5555555555

แก๊สใกล้หมดถัง เวลารถเด้งๆ ลูกลอยมันจะตีถังโป๊งเป๊งๆ ครับ ไม่อันตรายหรอก

ว่าแต่มันดังตอนไหนอะครับพี่ตู่ เติมเต็มถังมันดังมั้ย

เสียงคล้ายนาฬิกาปุกป่าวคับ ถ้าแบบนี้อันตรายคับขอบอก

ไม่น่าอันตรายหรอกครับ ของผมก็ดังมาเกือบปีแล้วครับพอแก๊สไกล้หมดแล้วถึงจะดังอะ

ทะมายของผม วิ่งจนหมดถัง มันก็ไม่มีเสียงอะไรเลย

แก็สจะหมดถังลูกลอยก็แกว่งโดนข้างถังเสียงดัง ไม่เป็นอันตราย.....

ใช้แก๊ส1ลิตรวิ่งได้ระยะทางเท่าไหร่ถึงอยู่ในระดับที่พอใจคับ

จากประสบการณ์ในการนั่งรถแกซเสียงนี้จะมาตอนแก๊ซใกล้หมดใช่ไหมน้าตู่
ไม่อันตรายหรอก ถ้าน้าตู่ขับคนเดียวเพราะถ้าระเบิดก็เสร็จคนเดียว
เรื่องจริงและปรกติแหละนะเท่าที่นั่งรถไอ้ออย
:eeek: พี่กอร์ฟแนะนำดีเนอะฮื่อๆๆ:biggrin: :biggrin:

ใช้แก๊ส1ลิตรวิ่งได้ระยะทางเท่าไหร่ถึงอยู่ในระดับที่พอใจคับ

น้อยกว่าน้ำมัน 1-2 โล/ลิตร ผมก็พอใจแล้ว

ผมเติมประมาณ 500 บาท วิ่งได้ประมาณ 320 -370 โลอะ

ของผมเติม300 วิ่งได้ประมาณ220โล คับ

ผมเติมห้าร้อย วิ่งได้ 250โล(กินมะ)

เติม 100 นึงวิ่งได้ 60 โลโดยประมาณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม