สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
สวยๆทุกแบบเลย

ทหารทั้งหลาย...รวมตัวหน่อยเร็วววววว...เจอกัน 1 กย 55 นะพี่น้องงงงง

เจอกันครับ

เบื่อจริงเลย เข้าเวรอีกแล้ว

ร่ำลา...ไปรักษาแผลใจก่อนนะ..พี่น้องงงงงงง

ไปไหนว๊ะพี่ น้อง งงงงงงงงงง

อัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

หวัดดีครับพี่โจ สบายดีหรือพี่ สังกัดที่เดิมหรือเปล่าพี่ ผมเองอยู่กู้ระเบิดต่อครับพี่ ดูแลสุขภาพครับพี่

ขึ้น กทม. เมื่อไหร่บอกกันบ้างเด้อพี่เอก

เตรียมพร้อม ชุดบรรเทาสาธารณะภัย อีกแล้วครับท่าน

ทหารหมอคอเหล้า เมาแล้วซ่า

อัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เงียบกริ๊ป....................

หายไปไหนอ๊า

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

พึ่งเข้ามาเห็นครับ สวัสดีลุงๆอาๆทุกท่าน ขออนุญาตแนะนำตัวบ้างครับ
ร.อ.ธีรวิทย์ ทิพยชาติ ที่ทำงานปกติ ดองพันทหารม้าที่ 7 อุตรดิตถ์ ตอนนี้ราชการสนาม 3 จชต. ปกติก็เข้ามาวนเวียนหาอะไหล่ในนี้นี่แหละครับ ผ่านไปผ่านมาแถวพิดโลกอุตรดิตถ์บอกได้นะครับ แต่ต้องรอตอนที่พักก่อน เบอร์โทร 0818966520 ยินดีที่ได้รู้จักครับ:coolly-0015: :coolly-0023:

:coolly-0022:หนาวนี้ ที่เชียงใหม่ เรีญนเชิญ นะคร๊าบบบบบ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม