หาแพป่าวๆ ของ Sky ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31422
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31422

Junior Member
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาแพป่าวๆ ของ Sky ครับ เอาแต่โครงนะครับที่บูทยางยังใช้งานได้ครับ พอดีแพเก่าโครงมันฉีกเนื่องจากเคยเพลาขาดมาอ่ะคัรบครับ เพราะจะได้สับก็บของเดิมครับของเดิมมี เบรค ดุม เฟืองท้ายอยู่แล้วอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ยังหาอยู่นะคร๊าบบ.....

จะว่ามีก็มี จะว่าขายก็ขาย เป็นแพ R32GTS เพียงแต่มีผู้หนึ่งเค๊าต้องการเฉพาะเฟืองท้ายกับเพลาข้าง อีกผู้หนึ่งเค๊าต้องการเฉพาะเบรคหน้ากับหลัง ฉะนั้น ถ้าจบ 2 รายนี้ก็จะขายส่วนที่เหลือคือตัวแพ+ดุมหลัง และห่วง+อาร์มสั้น+แร๊คหลัง ทั้งหมดที่ว่า 3,500.- ครับ
ขอเวลาพรุ่งนี้ค่ำๆ จะมายืนยันอีกที
ปล.ปกติขายแยกส่วนแพอุปกรณ์ กับชุดเบรคเท่านั้น แต่นี่เห็นต้องการคนละส่วนก็เลยสนองความต้องการของลูกค้าจัดแยกกันไป แต่ถ้ามีรายใดรายหนึ่งยกเลิก ก็ยกเลิกทั้งหมดนะครับ

ได้ครับขอบคุณครับ

ถ้ายกแพr32ราคาเต็มเท่าไรคับ แล้วถ้าไม่เอาดุม,ดิช,จาน,คอม้า,ปีกนก,แขนสั้น,ห่วง(แต่เอาแร็คหลังน่ะ) ขอ4.1ในpm

ถ้ายกแพr32ราคาเต็มเท่าไรคับ แล้วถ้าไม่เอาดุม,ดิช,จาน,คอม้า,ปีกนก,แขนสั้น,ห่วง(แต่เอาแร็คหลังน่ะ) ขอ4.1ในpm

ยกแพพร้อมเบรคหน้าหลัง 12,500.- ถ้าแยกก็แยกชุดแพทั้งหมดกับเบรคเท่านั้น แยกส่วนอื่นอีกไม่ขาย เว้นมีใครต้องการส่วนร่วมเบ็ดเสร็จครบแพก็ขายครับ เช่น จขกท.ด้านบน