• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

jz ge ทำไมตามวีออสไม่ทัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pop8023
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำครับ
ถ้ารู้ตัวไม่ทันแล้ว ให้แกล้งทำเป็นรับโทรศัพท์
ประมาณมือไม่ว่าง 555
ผมใช้ประจำจะได้ดูดีหน่อย หุหุ

มิน่า ไม่ค่อยรับโทรศัพท์เลย ที่แท้แกล้งเอาโทรศัพท์มายกตลอด

ว่าแต่ว่า รถพี่ ยังไปไล่วีออสอีกเหรอ.....:coolly-0010::coolly-0010:

ผมเคยลองกับวีออส ตัวแรก ของเพื่อนพอออกตัวฉีกเป็นกระดาษ:coolly-0010:แต่พอลอยตัวแล้วหนียากหน่อย2jz ge

ระยอง บายพาส กรุงเทพ กลับจากซื้อรถ ผมลองมาแล้วครับกับ vios นี้แหละ ผมก็ขับปกติ ไม่รู้มาจากไหนมาอย่างมะทันเห็น
แซดมาเลย เอาดีกว่าลองดูดิ ก็กดเต็มเหนี่ยวอ่ะครับ อยู่ประมาณ 2 นาทีครับ เต็มๆๆครับ Rb20ิ bo ครับลั่นถนนเลยครับ ทิ่งกะจ่ายเลยครับ ก็คิดว่าเราได้ระยะยางยาว เครื่อง 6 สูบม้าออกเต็มทีก็ต้องปลายๆๆนะครับ ถ้าทางสั่น ยกให้เขานะครับ @ ถึง กทม เปลี่ยนน้ำมันเครื่องเลยครับ ถ่ายน้ำมันเครื่องออกมา ไม่ต่างกะ ขี้เลนเลยครับ เจ้าของเดิมมะเปลี่ยนเลย ดีเครื่องมะพัง 5555555

ระยอง บายพาส กรุงเทพ กลับจากซื้อรถ ผมลองมาแล้วครับกับ vios นี้แหละ ผมก็ขับปกติ ไม่รู้มาจากไหนมาอย่างมะทันเห็น
แซดมาเลย เอาดีกว่าลองดูดิ ก็กดเต็มเหนี่ยวอ่ะครับ อยู่ประมาณ 2 นาทีครับ เต็มๆๆครับ Rb20ิ bo ครับลั่นถนนเลยครับ ทิ่งกะจ่ายเลยครับ ก็คิดว่าเราได้ระยะยางยาว เครื่อง 6 สูบม้าออกเต็มทีก็ต้องปลายๆๆนะครับ ถ้าทางสั่น ยกให้เขานะครับ @ ถึง กทม เปลี่ยนน้ำมันเครื่องเลยครับ ถ่ายน้ำมันเครื่องออกมา ไม่ต่างกะ ขี้เลนเลยครับ เจ้าของเดิมมะเปลี่ยนเลย ดีเครื่องมะพัง 5555555

เท่าทีอ่านแต่ละกระทู้ และก้อหลาย ๆเวฟเกี่ยวกับเซฟ จะพูดเหมือนกันหมดเลยครับ คิดแล้วใจแป้วไปเลยครับ... เซฟแบบเรา ๆนี่ ... จะสูใครเค้าได้มั่งนี่..กำลังจะซื้อด้วย..เห้อ:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

เท่าทีอ่านแต่ละกระทู้ และก้อหลาย ๆเวฟเกี่ยวกับเซฟ จะพูดเหมือนกันหมดเลยครับ คิดแล้วใจแป้วไปเลยครับ... เซฟแบบเรา ๆนี่ ... จะสูใครเค้าได้มั่งนี่..กำลังจะซื้อด้วย..เห้อ:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:
เอามาขับเท่ๆหล่อๆ รับส่งหญิงไงครับ:coolly-0044:

รถเค้าเบาให้เค้าเหอะคับ ต้นให้เค้า ปลายเราขอ คริๆ:coolly-0003:

เกียออโต้ รอต้นเกีย 1 รอหน่อย ได้จิกตูดเค้าก็ดี เล่นพาวเวอร์ เล่นเกีย สักพักก็แซงคับ ไม่เกิน เกีย2สับเป็น 3 น่าจะแซงแล้วนะคับ สำหรับพวกเจไม่โบ สองเจไม่โบนะคับ 12วาว จิกตลอด มีทางต้องซิกแซก มะงั้น มะได้แซงมัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม