ขอคำแนะนำจากพี่คับ A31 แนวนี้พอดูได้ไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311130
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนแรกก็มีแหละคับพี่ แต่คนขาย เค้าเปลี่ยนไปตอนซื้อมา ก็ไม่ได้คิดว่าจะทำกันได้ พอซื้อมาแล้ว ก็ ปวดใจ โดนยำไปเยอะ ผิดกับตอนไปดูก่อนจะซื้อ

นี่และน๊า ด้วยความเชื่อใจไว้ ใจ ก็เลยโดนซะแบบนี้ รถก็มีปัญหา ทำโอนก็ลำบาก กว่าจะทำได้ ก็เล่นเอาเหนื่อยเลยยยย เทอโบ ยังเปลี่ยนกันได้ลงคอ

เศร้าใจเลยผม ผิดที่ไว้ใจ :coolly-0017:

เจ็บไปเยอะจิงๆน้องเรา คนรู้จักกัน ก็บ่ไว้ใจกันได้นิช้างเอ้ย เล่นจิงเจ็บจิง ประสบการณ์เนอะ ปั่นใหม่ๆ เอาให้สมบูรณ์นิ:coolly-0003:

มีรัยให้พวกพี่ช่วย ก็บอกนิ ไว้เจอกานบ้างนะ คนกันเองทั้งนั้น คนที่ไว้ใจแคร์บ้างก็อยู่กันไป คนที่ดูแลแล้วไว้ใจไม่ได้ ไม่รู้ใจกัน ดูแล้วน่าจะไปกันไม่รอด ก็ปล่อยไปตามอนาคตเค้า เราอยู่ของเรานะ .........:coolly-0029: ยังไงน้องช้างมุมมองพี่ ก็เป็นเด็กที่พูดตรงทำตรง น่าจะไม่โกห้าอย่างใครๆเค้านะ :coolly-0003: ระยะเวลาคบกัน พวกพี่ๆน่าจะดูช้างออกนะว่าเป็นไง (พูดภาษาบ้านๆ) ไงเอ็งก็น้องพวกพี่เสมอแหละน้า

• กระทู้ ผู้เขียน
มีรัยให้พวกพี่ช่วย ก็บอกนิ ไว้เจอกานบ้างนะ คนกันเองทั้งนั้น คนที่ไว้ใจแคร์บ้างก็อยู่กันไป คนที่ดูแลแล้วไว้ใจไม่ได้ ไม่รู้ใจกัน ดูแล้วน่าจะไปกันไม่รอด ก็ปล่อยไปตามอนาคตเค้า เราอยู่ของเรานะ .........:coolly-0029: ยังไงน้องช้างมุมมองพี่ ก็เป็นเด็กที่พูดตรงทำตรง น่าจะไม่โกห้าอย่างใครๆเค้านะ :coolly-0003: ระยะเวลาคบกัน พวกพี่ๆน่าจะดูช้างออกนะว่าเป็นไง (พูดภาษาบ้านๆ) ไงเอ็งก็น้องพวกพี่เสมอแหละน้า

ขอบคุนคับพี่ ซึ้งงงงใจสวดดๆ ๆ:coolly-0033:

คนเหมือนคนแต่คนไม่เหมือน กัน แปลเอาเองว่าหมายความว่าอะไร

แก้ไขล่าสุด:
เจ็บไปเยอะจิงๆน้องเรา คนรู้จักกัน ก็บ่ไว้ใจกันได้นิช้างเอ้ย เล่นจิงเจ็บจิง ประสบการณ์เนอะ ปั่นใหม่ๆ เอาให้สมบูรณ์นิ:coolly-0003:
:coolly-0033::coolly-0033:

มาหมดตรูดกับเซฟิโรกันเถอะ

สวยดีครับไม่ธรรมดาครับเห็นแล้วชอบครับ

สวยดีครับไม่ธรรมดาครับเห็นแล้วชอบครับ

ขอบคุนพี่ แต่ตอนนี้ เริ่มเปลี่ยน สภาพ นิดๆหน่อย ผมเจออะไรถูกใจก็จับใส่ๆ

ไม่รุ้แนวไหน งง ไปหมดแล้ว อิอิ :coolly-0011:

อิอิ อัพใหม่ล่าสุดดดดด

เครื่อง ก็ได้ลงไปอยู่ใน บอดดี้ เรียบร้อย ใกล้เสร็จแล้วคร๊าบบบ เหลือเก็บรายละเอียดต่างๆ

ตอนนี้กำลัง วายริ่งสายไฟ คับ แล้วก็เดินท่อ เปลี่ยนไมล์ ดิจิตอล เปลี่ยนสาย ซิริโคลน ต่างๆ เดินท่อ กรอง อิอิ

มาดู โฉมหน้า ช่าง เบริ์ด ผู้ สำเร็จความใคร่ให้ ผม 55+

http://image.ohozaa.com/show.php?id=f0300e21cbe9f1567b4827e58a6e1d41

อ้าว!! ถ่ายมาผิดรูปนี่หว่า กลายเป็น หน้าส้น...... ซะงั้น อิอิ

งามแท้น้อง ไม่เหลือทำมะได้นิ อิอิ อยากเห็นตัวจิงช้าง

:coolly-0004:นี่แหละ ใช่เลย โดน โค-ตะ-ระ

อัพเดต มาล่าสุด วันนี้!!~

โฉม หน้า ช่างใหญ่
ซ้าย ช่างเบริ์ด ช่างวางเครื่อง ขวา ช่างมืด ช่างวายริ่งสายไฟ ช่างยอดฮิต ในแถบนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม