ความแตกต่างของ Tbo 1 2 3

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31683
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปนี้ จอดในลานจอดรถ สจพ. ตอนได้รถมาใหม่ๆเลย

ขอลงเพิ่ม อีกคันTbo1
แบบไม่ต้องลงทุน
ซื่อมาพ่นดำไส่เลย
เป็นไง พอได้มั๊ย
ตอนเวอรเก่า
อิ อิ

ไฟล์แนบ

17.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 361
แหมอยากเห็นทุกรุ่นที่มีขายในเมืองไทยคับ จะได้ตัดสินใจซื้อคับ

attachment.php

โอ้โห กันชนหน้านี้ ผมจนปัญญาจริงๆ ครับเจ๊โจ้ ไม่เคยพบเคยเห็นมาก่อน ฮือออออออออ มันจะเรียกอะไรดี เหมือนเป็นลูกผสมพ่อแม่หลายเชื้อชาติเหลือเกิน

attachment.php

ส่วนอันนี้เป็นกันชนหน้าของสำนัก East Bear ในรถพี่ซีครับผม
กันชนหน้ากับกาบข้างทำออกมาดูดีมีสกุลจริงๆ แต่ติดที่บั้นท้ายเนี่ยแหละ ดูแล้วแปร๊งแปร่ง ลองดูในรูปที่ผม attach มาครับ 5555

ว่าแต่ทำไมพี่ไทยเราไม่มีก๊อป East Bear ขายกันเลยหว่า ผมว่าน่าจะขายได้นะ แต่ไปๆ มาๆ กระทู้ TBO มันเฉไปชุดแต่งอื่นเพราะเจ๊โจ้แล้วนะเนี่ย

* แนะนำอีกอย่างครับ พอกระทู้นี้เริ่มตกแล้ว รบกวนผู้ดูแลย้ายไปบอร์ด Technical หรือ Gallery ก็ดีครับ เพื่อที่จะเก็บไว้เป็นข้อมูลสำหรับผู้ที่ชื่นชอบ TBO แต่ไม่รู้ว่ามันมีแบบไหนบ้าง ผมว่าเป็นความรู้ที่ดีครับ
เพราะคำถามนี้ พอกระทู้ตกหายไป ซักพักก็จะมีมาใหม่อีกครับ :smile:

ไฟล์แนบ

14.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 266
    23.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 259
    25.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 280
    23.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 266
    11.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 284
    19.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 259
แบบ เจ๊โจ้ถามมา รูปนั้นน่าจะเป็น คัสตอม ฟูลสแคช ปั้นแบบใหม่หมดจด ตามใจลูกค้าอ่ะนะ
แนวๆซีนิทบ้านเรา
ส่วนชิ้นสีขาววางบนพื้นกระเบื่องนั่น
อูราส(URAS) แน่นอน

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ แซมมี่ มันเก่งโว๊ย จำได้อีกว่าเป็นรถป๋า Zaint.

^
ไอ้ตัวกันชนหน้ายังกองอยู่ที่อู่สี อยู่เลยว่ะ
ป๋า Zaint. ให้มาเมื่อ 2 ปีก่อนโน๊นนน..
แต่ตัวกันชนหลังมันมโหราญ
ไม่กล้าใส่เลยว่ะ
หาของตัว TBO ตัวใหนมาใส่แล้วเข้ากัน
ดีวะแซมมี่ ลองเทียบให้ดูหน่อยดิ

^

ไฟล์แนบ

52.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 271
    79.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 261
พี่น้องรีบบมาดูกันครับ คันนี้ ไม่ค่อยได้เห็นกันบ่อยๆ 5555

อืม...จิง ตั้งแต่คบกันมา กูเห็นรถมันครั้งเดียวเองมั้ง???

อืม...จิง ตั้งแต่คบกันมา กูเห็นรถมันครั้งเดียวเองมั้ง???

:biggrin: นั่นดิ น้ากิ๊ฟ เจอเจ้าของมันตั้งก๊ะสีเดิม จนเปลี่ยนเวอร์ชั่นใหม่ พ๊ม...ไม่เคยเห็นอีกเลยว่ะ เจอแต่อีนังจูน :byebye:

:biggrin: นั่นดิ น้ากิ๊ฟ เจอเจ้าของมันตั้งก๊ะสีเดิม จนเปลี่ยนเวอร์ชั่นใหม่ พ๊ม...ไม่เคยเห็นอีกเลยว่ะ เจอแต่อีนังจูน :byebye:

เสาร์นี้พบกับตัวเป็นๆ ที่ดิ้นได้ในแทรคแน่นอนครับ

55555555555555555 :smile: :smile: :smile:

เสาร์นี้พบกับตัวเป็นๆ ที่ดิ้นได้ในแทรคแน่นอนครับ

55555555555555555 :smile: :smile: :smile:

พี่น้องค้าบรถหรือครับที่จะดิ้น ก้ากก:smile:

ท่าทางจะโดนทุบหัวนะดิ้นจัง

จนถึงวันนี้ ผู้ดูแลก็ยังไม่ย้ายกระทู้ตามที่แชมป์มันว่า...

พอกระทู้นี้ตก คอยดูดิ เด๋วก็มีคนตั้งคำถามแบบนี้อีก ที่ผ่านๆมา เจอได้เกือบ10กระทู้แล้วมั่งประมาณนี้อะ

จนถึงวันนี้ ผู้ดูแลก็ยังไม่ย้ายกระทู้ตามที่แชมป์มันว่า...

พอกระทู้นี้ตก คอยดูดิ เด๋วก็มีคนตั้งคำถามแบบนี้อีก ที่ผ่านๆมา เจอได้เกือบ10กระทู้แล้วมั่งประมาณนี้อะ

ขี้บ่นว่ะเมิงง่ะ อ้ายดิลโด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม