พอถึงหน้าหนาว คิดถึงทะเล

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ันเสาร์จะไปดูรถแข่งที่บางแสนก่อน ช่วงบ่ายๆ เลิกแข่งก็เจอกาน แถวนั้นก่อนแล้วค่อยว่ากันอีกทีน่ะพ่อสุดหล่อ...

ไม่มาแล้วจะเสียจาย สาวๆๆเพียบบบบบบบบบบบบบบ มะคืนมานลองดิฟกาน ดิฟกานตรง วงเวียนแหลมแท่น สุดยอดดดดดดดดดดดดด มันโคต ครายไม่มาเสียจายแน่ๆ

งึด งึด งึด......:burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
เงียบเหงาคล้าย อยู่ใกล้ ทะเล

ว่าแล้ว ไปเที่ยวริมหาดบางแสนดีก่า

มาเมื่อไหร่แจ้งด้วย..

คงเป็นพรุ่งนี้ (30 พ.ย. อ่ะคับ)....

ไปทานข้าวเย็น แล้วขับรถเล่น รับลมหนาว ริมทะเลแล้วก็กลับ ดึกๆครับ มิได้ค้างคืน....

ปล. ใจจิงๆ อยากค้างใจจะขาด แต่แฟนไม่อยากค้าง ...:sweat:

ถ้าเป็นวันเสาร์เจ๋งเลยส่วนใหญ่จะนัดเจอกันที่แหลมแท่น

เรื่องมันยาวครับ สรุป "นี่แหละ คือความเสียใจ ครับ":cry:
ยังไม่ดีขึนเหรอ
แต่เข้าใจนะ ต้องใช้เวลา ไม่ยาก แต่ก้อไม่ง่าย
.......ตั้งหลักให้ได้ เป็นคนเดิมให้เร็วที่สุด อย่าจมอยู่กับตรงนี้นานๆ ไม่งั๊นแล้วทุกอย่างจะหยุด!!!!! หยุดจิงๆครับ ทำอะไรไม่ได้เลย เพราะมันจมดิ่ง ลึก..............

คงเป็นพรุ่งนี้ (30 พ.ย. อ่ะคับ)....

ไปทานข้าวเย็น แล้วขับรถเล่น รับลมหนาว ริมทะเลแล้วก็กลับ ดึกๆครับ มิได้ค้างคืน....

ปล. ใจจิงๆ อยากค้างใจจะขาด แต่แฟนไม่อยากค้าง ...:sweat:
อิจฉา...................

ถ้าเป็นวันเสาร์เจ๋งเลยส่วนใหญ่จะนัดเจอกันที่แหลมแท่น

:rolleyes: พี่ทำไรอยู่เนี่ยะ ไม่เคยเจอดึกๆ...........ยังไงน๊า..:biggrin:

ยังไม่ดีขึนเหรอ
แต่เข้าใจนะ ต้องใช้เวลา ไม่ยาก แต่ก้อไม่ง่าย
.......ตั้งหลักให้ได้ เป็นคนเดิมให้เร็วที่สุด อย่าจมอยู่กับตรงนี้นานๆ ไม่งั๊นแล้วทุกอย่างจะหยุด!!!!! หยุดจิงๆครับ ทำอะไรไม่ได้เลย เพราะมันจมดิ่ง ลึก..............

อิจฉา...................

เศร้าจัง วันนี้ ก็ไม่ได้ไปอีกตั้งหาก :cry: :cry:

ทริป เมืองกาญ พี่น้องบางแสนไปกันเยอะมั๊ยครับ

เงียบ จังเลย ไปทะเลเมืองจันทร์ ถ่ายรูปมาฝากบ้าง เน่อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม