• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากทราบผ่าล้อ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31931
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31931

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นแถวบ้านเล่นรถ RETRO กัน เห็นแล้วสวยดี เห็นใส่ล้ออ๊อฟยื่นๆ เห็นเพื่อนบอกว่าผ่าตัดล้อมา มีใครรู้บ้างว่าที่ไหนรับทำ ราคา ทำแล้วจะเป็นไง อันตรายไหม (พอดีไม่รู้จักเจ้าของรถเลยไม่กล้าถาม) ถ้าดีเดี๋ยวเอาล้อกล้วย 14"ไปทำบ้าง หรือว่ามีใครเคยทำมาแล้วแนะนำด้วยคับ(เป็นไง) แล้วถ้า 17-18 เค้าทำกันป่าว

เห็นสวนมะลิการช่าง รับทำอยู่ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
มีเบอร์ร้านไหมคับ แล้วมีใครเคยทำมาบ้าง

02 8714401
เวลาทำการ : จันทร์-ศุกร์ 08:00-17:00 เสาร์ 08:00-17:00

สวนมะลิรับทำด้วยหรอครับราคาตกเท่าไหร่พอจะรู้มั้ยครับ
ส่วนตัว ล้อผ่าตอนนี้ผมใว้ใจแค่ร้านเดียว ร้านน้าสมบัตครับ เพราะผลงานเรโท แกเยอะแล้วแข็งแรงจริง

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=342162

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม