เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวบรวมภาพ มิตติ้ง ไว้ที่นี่นะคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/49296
เสียใจจังไม่ได้ไป เข้าไปแล้วไม่เจอใครสักคันโทรศัพท์ก็ไม่มี กลับเข้าบ้านเปิดคอมโทรศัพท์หาเจ้าโน๊ต มันก็ดึกแล้ว เมียก็ทิ้ง :coolly-0007: อยู่คนเดียวนั้นเหงาจัง

งานหน้าคับพี่จี้ได้เจอกันชัวโทล่วงหน้าเลย

โนตขอบคุนพี่ๆน้องๆทุกคนมากนะคับที่มามิตติ้ง ขอบคุนจิงๆคับ

งานหน้าคับพี่จี้ได้เจอกันชัวโทล่วงหน้าเลย

โนตขอบคุนพี่ๆน้องๆทุกคนมากนะคับที่มามิตติ้ง ขอบคุนจิงๆคับ

คับๆ ไม่เป็นไรคับ อิอิ ทำไมต้อง เทอโบ ??

อิอิ

1JZ-GTE 1JZ-GE 1UZ-FE 2JZ-GTE 2JZ-GE

ท่านได้ กล่องตัดที่ 180 ปรึกษาผมได้นะคับ ท่านใดใช้เกียร์ออโต้ อยากโมดิฟาย

อัตราการเปลี่ยนเกียร์ ให้ ชิดกันมากขึ้น ติดต่อได้คับ

โทดทีค๊าบไปแปปเดียวเอง พอดีงานเข้า ^^

5555 สะนุกมากเลยครับ พี่หน้ารักมาก เสียดายพี่จี้พี่โคช พี่ตะไม่ยอมไป

งอลๆๆๆๆ

ไว้โอกาศหน้าเจอกันนะครับเดียวจัด...ให้ถ้ามีเวลาจะพาไปซัก5-6...

โอเคนะ

To แระ ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้ายังมีครับ

To น้องต้น ต๊ะ มาแล้วครับ แต่ขอตัวกลับก่อน
เพราะเค้าบวชวันที่ 11 เมษายน ครับ

พี่โค๊ช ปั๊มน้ำแตกครับ ต้องรีบไปซ่อมก่อนครับ

พี่จี้ มาไม่ทันครับ โทรศัพท์ ไม่ได้ติดมาครับ ก็เลยตามมาไม่ได้ พวกพี่โทรไปตา
แล้ว แต่เมียแกบอกว่าไม่อยู่ครับ

เสียดายไปไม่ได้ มีเหตุนิสนุง ต้องขอโทษพี่ๆน้องๆเซฟปราการด้วยนะคับ โอกาสหน้าไว้ค่อยเจอกันคับ

ไม่เป็นไรครับ พี่นัท โอกาสหน้ายังมีครับ

เมื่อวาน สนุกกับ DX + NV เขียว แล้วก็ เพื่อน Nat จัดให้ มันมากครับ

ถ้าเพื่อน Nat ไม่ขึ้นผมก็ไม่ตามอะงับ คิคิ

เมามากครับเมื่อคืน 555

น้ำเปล่า ผสมแป๊ปซี่ กดไปซ่ะเยอะเลย

หน้าแดง ฉี่แตก 5555

เมื่อวาน สนุกกับ DX + NV เขียว แล้วก็ เพื่อน Nat จัดให้ มันมากครับ

ถ้าเพื่อน Nat ไม่ขึ้นผมก็ไม่ตามอะงับ คิคิ

:coolly-0023: ยังมาคุยอีกเล่นกันซะคนอื่นต้องเบรคกันตัวโก่งเชียว :coolly-0040: 555+

นั่น:coolly-0035:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม