เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับพี่ๆ น้องใหม่อยู่แถวปากน้ำฝาตัวด้วยนะคับ
ยินดีที่รู้จักครับ .... ชื่อ จี้ ครับ เอาไว้กันที่มิตติ้งได้ครับ
ช่วงนี้เจอ แถว ปากน้ำ มาใหม่หลายคันอยู่น่ะเนี้ย... :coolly-0005: :coolly-0005: :coolly-0005:

ยินดีต้อนรับคับ ผมแน็ตคับ .......มิตติ้งมีอีกไม่รู้เมื่อไหร่ แต่จะมี ทริปขับรถเป็นขบวนไปเที่ยง นครนายก น้ำตก ไปได้นะคับ 29-30 มิถุนา คับ

หวัดดีคับพี่ๆ น้องใหม่อยู่แถวปากน้ำฝาตัวด้วยนะคับ
ดีครับ ผมต๊ะ เด้อ บ้านอยู่อุบล..แต่คนอยู่ สป.
ยินดีที่ได้รู้จัก เจอกันบู๊ดได้เลยยยย..อิๆล้อเล่นนะ

ยินดีที่รู้จักครับ .... ชื่อ จี้ ครับ เอาไว้กันที่มิตติ้งได้ครับ
ช่วงนี้เจอ แถว ปากน้ำ มาใหม่หลายคันอยู่น่ะเนี้ย... :coolly-0005: :coolly-0005: :coolly-0005:
ตาจี้ ขี้เมา...

ยินดีครับผมหน่อยสามแยกการไฟฟ้าครับ:coolly-0003:

ดีครับ ผมต๊ะ เด้อ บ้านอยู่อุบล..แต่คนอยู่ สป.
ยินดีที่ได้รู้จัก เจอกันบู๊ดได้เลยยยย..อิๆล้อเล่นนะ
หวัดดีคับพี่ ผมที่สอยล้อDHพี่ไปไง(ตอนนี้แตกไปละ)T_T

เจอที่ไหนทักทายได้คับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
กดที่อัพโหลด อะคับ หรือถ้ายังไม่ได้รหัส ก็ต้องไปฝากรูปแล้วมากดที่ Insert image คับ

555น้องกอฟนี่เองเดือนหน้ามีมิตติ้งนครนายกนะสนใจไปติดตามข่าวได้ที่หน้าเฟสนะกอฟ:coolly-0003:

จุ๊กกรู้ อากาศวันนี้กำลังดี ตั้ง ๆ เบา ๆ ^^

วันจันทร์มาทำงานปุ้บ อยากกลับปั้บเลย

เย้ๆๆๆ ทริปเที่ยวนครนายก จุดเต็มไปปปปปปปปปป

29-30 มิ.ย. นครนายกคับ ที่พักได้รับรองแล้ว ออกก่อนหัวละ 500 น้ำมันแยกครับพี่จี้

ตอนนี้ 14-15 คนแว้ววว นะคับบ

เค้าว่ากันว่าทางไปนครนายกมันสวย...น่าถ่าย... :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม