เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาทักชาวปราการคร้าาาาา:coolly-0003: :coolly-0009:

ช่วงบ่ายๆ แบบนี้ ง่วงนอนแท้ๆ :coolly-0032:

เมื่อไหร่จะถึงวันอาทิด จะนอนนนนนน ทั้งวันเบยยย :coolly-0032:

เงียบเหงา :coolly-0036:

มาทำงานขอรับบบบบบบ:coolly-0018:

สุดสัปดาห์นี้หยุดยาว มีใครไปไหนกันบ้างมาบอกหน่อย :coolly-0033:

สุดสัปดาห์ 3 วัน ไป หลีเป๊ะะะะะะะะะ

สุดสัปดา 3วัน นอนอยุ่บ้าน ซ่อมรถ ครับ :coolly-0041:

อ้าวยังไม่เส็ดอีกหรอ แฟร์ รถเปนไรอะ

ก็เยอะคับ สงสัยจะยาว :coolly-0028:

ปวดหัวมากมายตอนนี้ :coolly-0041:

555 เจ็บยาวๆ แรกๆพี่ก็ปวดหัวหน้าแก่ เลยทีเดียว กว่าจะจบ สู้ๆแฟร์

สวัสดีครับปราการที่รัก :coolly-0023:

มีมีตติ้งกลุ่มย่อยอีกครั้งเมื่อไหร่อ่ะครับ แล้วพอมีสถานที่กว้างๆ พอเล่นได้บ้างไหม

คือว่าผมจะทำโปรเจคงาน 10 ปี อ่ะครับ อยากจะถ่ายเก็บเอาไว้ก่อน

อยากจะทำให้มันยิ่งใหญ่ไปเลย แต่ค่อยๆรวมตัวเก็บเอากลุ่มที่สะดวกก่อนครับ

เซ็ทใหญ่ไว้ใกล้ๆถึงก็ไม่สาย
:coolly-0033:

สวัสดีครับปราการที่รัก :coolly-0023:

มีมีตติ้งกลุ่มย่อยอีกครั้งเมื่อไหร่อ่ะครับ แล้วพอมีสถานที่กว้างๆ พอเล่นได้บ้างไหม

คือว่าผมจะทำโปรเจคงาน 10 ปี อ่ะครับ อยากจะถ่ายเก็บเอาไว้ก่อน

อยากจะทำให้มันยิ่งใหญ่ไปเลย แต่ค่อยๆรวมตัวเก็บเอากลุ่มที่สะดวกก่อนครับ

ต้องลองติดต่อประธาน ปราการดูนะครับ พี่ชัย อะครับ รหัสผมจำไม่ได้อะครับ ลองดูหน้าแรกของบอร์ดนะครับ จะมีเบอร์พี่ชัยอะครับ :coolly-0007:

แถวนี้กว้างๆใหญ่ๆ ไม่รู้อะคับ ไม่ค่อยมีนะสิ หรือไม่ก็สุวรรณภูมิเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม