เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่องร้าน พี่โค้ชน่าจะทำได้นะคับ ไม่ค่อยรู้เลยคับ ลองดูคับๆ ปรึกษาแกดูได้นะ หรือรอเพื่อนๆมาตอบนิ

อ่อคับ เคยเข้าไปหา แก นานละ ตั้งแต่ ได้รถมาวันแรก ตอนนี้ งบหมด พัก ก่อน:coolly-0028: เก็บตังก่อน ค่อยจัดเต็มทีเดียว

ก่อนทำศึกษาให้แน่นก่อนทำนะคับเด๋วเอามาเด๋วจะทำไม่ได้แล้วเปลืองงบคับ อิอิ เราเป็นมาแว้วววววว

ก่อนทำศึกษาให้แน่นก่อนทำนะคับเด๋วเอามาเด๋วจะทำไม่ได้แล้วเปลืองงบคับ อิอิ เราเป็นมาแว้วววววว

อย่าขู่ สิ :coolly-0027: ช่วงนี้ยิ่งเจ็บหนักอยุ่ :coolly-0028:

คือ ล้อหลังขวา มันโยก ซ้ายขวาได้ เยอะเลยอะคับ เยอะเกิน ระยะ ฟรีของแรคR32 ถามพวกร้าน มันก็จะไห้เปลี่ยนอย่างเดียว เลย:coolly-0007:

แต่เช็คดูแล้วเปนตัวนี้ชัวร์ใช่มั้คับ แล้วล้อรองอแดปเตอร์ป่าวถ้าใส่น้อตอแดปเตอร์อาจยาวออกมาก็ได้นะ

แต่เช็คดูแล้วเปนตัวนี้ชัวร์ใช่มั้คับ แล้วล้อรองอแดปเตอร์ป่าวถ้าใส่น้อตอแดปเตอร์อาจยาวออกมาก็ได้นะ

ไม่ได้รอง คับ อีกอย่าง ข้างซ้ายไม่เป็นอะคับ ข้างซ้ายโยกได้ตามระยะฟรีมันปกติ

ปกติแล้ว แพหลัง R32 เวลาใส่เค้าก็ต้องล็อกแรค ด้วยเลยใช่ป่าว:coolly-0043:จะได้ไม่เลี้ยว4ล้อ

[QUOTE
A311209 >>> เจอแถวไหนอ่าคับ :coolly-0026:
[/QUOTE]

U หน้ายามาฮ่า จำไม่ผิดหน้าจะเป็นเช้าวันอาทิตย์ ช่ั่ว8โมง

ไม่ได้รอง คับ อีกอย่าง ข้างซ้ายไม่เป็นอะคับ ข้างซ้ายโยกได้ตามระยะฟรีมันปกติ

ปกติแล้ว แพหลัง R32 เวลาใส่เค้าก็ต้องล็อกแรค ด้วยเลยใช่ป่าว:coolly-0043:จะได้ไม่เลี้ยว4ล้อ

อ่อๆๆเปนแพขับ4ล้อหรอคับ ลองถามๆดูก่อนอย่าเปลี่ยนนะล้อคเอาลองถามเทพโมดิฟายดูสิ

อ่อๆๆเปนแพขับ4ล้อหรอคับ ลองถามๆดูก่อนอย่าเปลี่ยนนะล้อคเอาลองถามเทพโมดิฟายดูสิ

ถึงต้องเปลี่ยน ตอนนี้ก็คงไว้ก่อนแหละคับ 1อาทิต ซัดไป แสนนึงแล้ว หมดๆๆๆ:coolly-0018: พักช่วง ก่อนคับ :coolly-0019:

A311209 >>> ผมก็จำไม่ได้อ่า :coolly-0039: เจอกันคราวหน้าจะพุ่งเข้าไปทักเลยคับ:coolly-0026:

สวัสดียามเช้าาาาาาาาาา......

ชื่อเฟีย ป่าวคับ...(ผิดโทดด้วยนะคับ) ลองศึกษาข้อมูลก่อนไปทำ จะได้ไม่โดนช่างมันฟันหลังหักเอา....(พูดถึงช่างไม่รู้จักนะ) แต่แพสกายก็คงต้องล็อคแร๊คเลี้ยว4อะคับ ลองดูๆคับ จะโทปรึกษาช่างอีกท่านไหมละคับ
เทพ-083-495-0536 ลองดูคับ อาจช่วยไรได้ไม่มากไม่น้อยคับ ดีกว่าไปอู่ไม่รู้จักแล้วไม่จบ

เสร็จแล้ว
ครับพี่น้อง ติชมด้วยครับ

ไฟล์แนบ

62.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
    60 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    71.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
งามแท้อะต๊ะ สวยเลยจำภาพเก่ามะได้เลย...........อย่าติดอะไรให้มันเลาะเทาะอีกละ

ชอบๆๆๆ อ่า VerTex แต่ไม่ชอบ ตูดมันเลย :coolly-0041: จะ ใส่หลังอูม ก็กลัวไม่เข้ากัน

?> ชื่อ แฟร์คับ ^^ เอาไว้ เดี๋ยว ช่างเทพ นี่ร้านอยุ่ไหนอะคับ

ชอบๆๆๆ อ่า VerTex แต่ไม่ชอบ ตูดมันเลย :coolly-0041: จะ ใส่หลังอูม ก็กลัวไม่เข้ากัน

?> ชื่อ แฟร์คับ ^^ เอาไว้ เดี๋ยว ช่างเทพ นี่ร้านอยุ่ไหนอะคับ

แถวรามอินทราคับถ้าจะไปบอกนะเด๋วพาไป คับจะได้ไม่งงตอนไปครั้งแรก

แถวรามอินทราคับถ้าจะไปบอกนะเด๋วพาไป คับจะได้ไม่งงตอนไปครั้งแรก

โอเคคับผม :coolly-0003: ตอนนี้ ขอพักเก็บตังซักครู่ ^^ สิ้นเดือนนี้อาจจะ ปั้นต่อ

โอเคคับ แฟร์ อิอิ ลงเบอร์ไว้ด้วยยิ่งดี เผื่อติดต่อ ทางธุระกรรม 5555+

โอเคคับ แฟร์ อิอิ ลงเบอร์ไว้ด้วยยิ่งดี เผื่อติดต่อ ทางพันธุกรรม 5555+

แอ๊ๆๆๆๆ :coolly-0040: น่ากัว นะเนี่ย คิดไรปะเนี่ย???

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม