• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไม่ถึงสงกรานต์เลย จะมาสาดกันทำไมนิ คิคิ ล้อเล่นค้าบบบบ

coach_jojoba สี่ยร้านเปิดยังจะเอารถไปเปลี่ยน ยางตีนวาล์ว ขายไก่แล้ว...

นั่นสิคับ พี่เปิดอู่วันไหนบอกด้วยคับ ผมจะเอารถไปทำกระโปรงงับ อยากใส่กางเกง เลยจะไปเปลี่ยนหน่อยคับ :coolly-0046:

พี่ลุยไปประจวบด้วยดิ 555555

โน๊ตซี่ บอกปอนด์ซี่ด้วยเดียวพ่อก็ไม่เป็นไรหรอกเดียวก็หายปกติแล้ว สู้ๆๆๆๆๆๆเด้อ

ขอให้พ่อคุณปอนหายไวๆ นะคาบ:coolly-0022: สวัสดีชาวปราการยามเย็นคาบ หิว L ก ฮ คาบ:coolly-0007::coolly-0046::coolly-0028::coolly-0039:

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากค่ะ (ปอนเอง)

เคยเหรอ เคยรึป่าวสาดดดดดดดด:coolly-0004: ที่จะมาฝั่งนี้เนี่ยะ มิตติ้งฝั่งโน้นก็ไม่เคยชวนกูเลยสาดดดดดด:coolly-0004: แล้วจะมาเอาที่จอดสาดดดดดด :coolly-0004:มีบานมาเลยสาดดดดดดด มาซัก 10 คันเลยสาดดดดดด:coolly-0010:
สาดดดด สาดดด มิตติ้งฝั่งโน้น กูไม่ว่างติด OT ทำงานทุกวันเลย คนอื่นกูไม่รู้ช่วงนี้กุว่างแล้วโว้ย และมิตติ้งฝั่งนี้ กูก็บอกไอ้ ชัย ไปชวนแล้ว ถามไอ้ชัยดู :coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

สาดดดด สาดดด มิตติ้งฝั่งโน้น กูไม่ว่างติด OT ทำงานทุกวันเลย คนอื่นกูไม่รู้ช่วงนี้กุว่างแล้วโว้ย และมิตติ้งฝั่งนี้ กูก็บอกไอ้ ชัย ไปชวนแล้ว ถามไอ้ชัยดู :coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:
sads sads มิมีใครบอกเลย sads :coolly-0002::coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ว่าแต่วันที่ 10 มึงไปป่าวหวะไอ้วิน แล้วฝั่งเองไปกันกี่คันหวะ

ว่าแต่วันที่ 10 มึงไปป่าวหวะไอ้วิน แล้วฝั่งเองไปกันกี่คันหวะ
กูชวนหมดแล้ว แต่ติดงานกัน ที่ว่าจะไปมี 4คัน รวมกูด้วย (โดดงานเลยนะเนี้ย )

กูชวนหมดแล้ว แต่ติดงานกัน ที่ว่าจะไปมี 4คัน รวมกูด้วย (โดดงานเลยนะเนี้ย )
เจ๋งหวะ กูก็โดดเหมือนกัน โดดจากในงานออกมาข้างนอกงานเพราะวันที่ 10 กูทำงานที่เมืองทอง 555:coolly-0010:

ถ่ายรูปมาเผื่อด้วยนะพี่ อุดส่าเตรียมโปรเจคเพิ่มความสวยให้รถซะหน่อย อิอิ :coolly-0005:

@เมษ โหหหห อยากกกด้วยมีคนอยากเยอะเลย ใกล้สิ้นปีแล้ว เอ้าชนนน

@พี่โค้ช พี่วิน .....สาดกานแต่เช้า อยากเจออีกกกก แต่ขอเวลาเก็บตุงหน่อยนะคับบบบ

ถ้าไปป์จะไป พี่ก้องนัดเจอปั๊มบนทางด่วน เลยจุดจ่ายเงิน ปั๊มพักรถ อะไปป์ (งงมะ) รอราวๆประมาณ บ่าย อะ

สวัสดียามเย็นคาบ

ไปกันกีโมงเนี้ย ฝั่งโน้นไปกี่คัน ฝั่งนี้เจอ บ่ายโมง ที่ใต้สะพาน มีไป4คันจะได้เจอกันกลางทาง เข้างานพร้อมกัน แจ้งด้วย

ไปกันกีโมงเนี้ย ฝั่งโน้นไปกี่คัน ฝั่งนี้เจอ บ่ายโมง ที่ใต้สะพาน มีไป4คันจะได้เจอกันกลางทาง เข้างานพร้อมกัน แจ้งด้วย
เจอที่ปั้มบนทางด่วน ตอนบ่าย ๆ หวะเพื่อนเด่วโทรหาอีกทีนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม