• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถุงยังชีพ A31จุกจิก

ไม่พ่นสี ไม่ขอคืน

นัดหน้าเจอกัน อิอิ

ไฟล์แนบ

55.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50

น้องแน็ต

พุธที่แล้วเห็น miss call แน็ต พี่โทรกลับแล้วแต่ไม่รับ มีอะไรรึเปล่าครับ
หวัดดีชาวเซฟปราการทุกคนครับ ไม่ได้เจอกันเลย ว่างๆ เมื่อไรจะแวะไปมิตติ้ง ที่ 4x4 นะครับ

ช่วงนี้ว่างเมื่อไร ก็ทำรถ ลองรถให้สมบูรณ์ที่สุดครับ
ตอนนี้ช่วงล่าง 100% แล้วครับ เหลือเครื่องนิดหน่อย กำลังทำให้เครื่องเดินเรียบขึ้นอีกนิดว่าจะเปลี่ยนสายหัวเทียนอยู่

คิดถึงทุกๆ คน นะครับ

-พี่ก้อง ..........มันคือไรอะพี่ สงสัยจะเป็นของปลอดภัยแน่นอน.......เพราะมันอยู่ในถุง ...ฮิ้วววว

-พี่อ้น อ่อๆ จะโทไปถามว่ามีสายจั๊มแบตป่าวคับ แล้วมะได้เอามือถือไปพี่ เลยมะได้โทกลับงับ ขอบคุณมากคับพี่ ไว้เจอกานนะพี่ อย่าพลาดนะคับ

สายพ่วงแบตน่ะมีครับ แต่เย็นนั้นตีแบดอยู่ ถึงบ้านก็ดึกมากคงไม่ทันแล้วล่ะ โทษทีครับ

มะเปนไรพี่อ้น แม่หนึ่งมาช่วยพอดีเลยมะได้รับคับ เหอะๆ นานมากแล้วแบต

น้องแน็ต

พุธที่แล้วเห็น miss call แน็ต พี่โทรกลับแล้วแต่ไม่รับ มีอะไรรึเปล่าครับ
หวัดดีชาวเซฟปราการทุกคนครับ ไม่ได้เจอกันเลย ว่างๆ เมื่อไรจะแวะไปมิตติ้ง ที่ 4x4 นะครับ

ช่วงนี้ว่างเมื่อไร ก็ทำรถ ลองรถให้สมบูรณ์ที่สุดครับ
ตอนนี้ช่วงล่าง 100% แล้วครับ เหลือเครื่องนิดหน่อย กำลังทำให้เครื่องเดินเรียบขึ้นอีกนิดว่าจะเปลี่ยนสายหัวเทียนอยู่

คิดถึงทุกๆ คน นะครับ

พี่อ้น ได้รถมาแล้วเหรอคับ??? ว่างๆ เอามาให้ยลโฉม หน่อยนะคับ:coolly-0033:

NEW EMAIL ของกระผมอันใหม่นะคับ รบกวน add กันด้วยคับ [email protected] :coolly-0033:ไม่ต้องถามว่าอันเก่าหละ ตอบได้คำเด่วว่าเลิกใช้ :coolly-0002:

ยะฮุ้วววว .......ดีคับพี่น้อง ใกล้ปีใหม่แล้ว ไป ค้างคาว ที่ไหนคับ

พี่อ้น ได้รถมาแล้วเหรอคับ??? ว่างๆ เอามาให้ยลโฉม หน่อยนะคับ:coolly-0033:

เดิมๆ สนิท เลยครับน้องอาร์ท ความแรงไม่ต้องพูดถึง 5555 ..ไม่มี

RB20E 12V ได้อารมณ์ของเซฟจริงๆ เลยพยายามรักษาสภาพให้สมบูรณ์ที่สุดครับ ขับนุ่มเงียบสบาย เดี๋ยวรอให้เรียบร้อยกว่านี้จะขับไปให้ชมแน่ครับ แต่ความแรงความสวยนี่ อย่าเอาไปเปรียบกับของพวกเรานะ....อายครับ :coolly-0023:

เดิมๆ สนิท เลยครับน้องอาร์ท ความแรงไม่ต้องพูดถึง 5555 ..ไม่มี

RB20E 12V ได้อารมณ์ของเซฟจริงๆ เลยพยายามรักษาสภาพให้สมบูรณ์ที่สุดครับ ขับนุ่มเงียบสบาย เดี๋ยวรอให้เรียบร้อยกว่านี้จะขับไปให้ชมแน่ครับ แต่ความแรงความสวยนี่ อย่าเอาไปเปรียบกับของพวกเรานะ....อายครับ :coolly-0023:
เหมือนกันเลยของผมกูเดิม ๆ สนิด:coolly-0025:

เอ๊ะยังไงๆๆๆ :coolly-0010:
มันก็มีบ้างไรบ้าง:coolly-0039:

มาเช้าเลยคับบบ

จุ๊กกรู๊ๆๆๆ ง่วงมั้ยหลังท้องอิ่ม

มาเช้าเลยคับบบ
มามั๊ยหวะ:coolly-0046:ล้อเล่นน้าาาาาาาาาาาา
จุ๊กกรู๊ๆๆๆ ง่วงมั้ยหลังท้องอิ่ม
ใครเลี้ยงนกหวะ เด่วยิงแม่งให้ตายเลย:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม