เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดี ครับ
ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเวปนะครับ เพราะติดอะไรไม่รู้เยอะไปหมด
จะเข้าเล่นก็ประมาณ วันเสาร์
และวันพุ้งนี้ใครมามั้งครับมากันไวๆหน่อยดิ มาเตะบอลกัน
มีเตะบอลด้วยสุดยอดเลยอ๊ะพระประแดงเนี่ย เด๋วฝั่งนี้ร่วมตัวกันไปอาบน้ำดีกว่าไปป่าว 555 ได้ออกกำลังกายเหมือนกันแถมยังตัวหอมอีกสบายตัว:coolly-0031:

มีเตะบอลด้วยสุดยอดเลยอ๊ะพระประแดงเนี่ย เด๋วฝั่งนี้ร่วมตัวกันไปอาบน้ำดีกว่าไปป่าว 555 ได้ออกกำลังกายเหมือนกันแถมยังตัวหอมอีกสบายตัว:coolly-0031:
5555 จัดไปพี่โปรเจคใหญ่ของผมยังไม่ล้มเลิกนะครับ
แล้วพุ้งนี้มาใหมพี่

ปายด้วยอะเสี่ย:coolly-0033:

สอบถามเส้นทางหน่อยเพื่อเย็น อาจวิ่งไป(ใต้สะพาน)

ไปกันกี่โมงอ่ะครับ วันนี้เซฟผมอยุ่อู่ เอาวอลโว่ไปแทนได้ไหมอ่ะค้าบบบ ^^

555 จัดมาๆ ให้ฝั่งโน้นอิจฉาบ้าง ออกกำลังสบายตัว ตัวหอม ปิ๊กกะจู้ๆๆๆ:coolly-0028:

ไปกันกี่โมงอ่ะครับ วันนี้เซฟผมอยุ่อู่ เอาวอลโว่ไปแทนได้ไหมอ่ะค้าบบบ ^^

ได้คับๆ มาเลยคับมะต้องเซฟก็ได้คับ เจอกานปั๊มปตท. ตรง4*4คับผม เส้นมุ่งเข้าปากน้ำคับ ก่อนเที่ยงคับผม เชิญได้เลยคับ มาจอยกัน

หวัดดียามเช้า ๆ อากาศหน้านอนสบาย ๆ :coolly-0030:

พุ่งนี้อยากให้เปนวันศุกร์จางเยย

สวัสดีตอนเย็นๆกับบรรยากาศ แสนที่จะสบาย:coolly-0009: สุรินทร์ ไม่มีแดดมาห้าวันแล้ว ดีจัง :coolly-0038:
:coolly-0015: ปราการ อากาศเป็นยังไงบ้างค่ะ:coolly-0003:

อากาศพอได้อยู่ดีนะช่วงเย็นฝนตกเลยสบายๆ

ศุกร์นี้ ไประยอง ฮิ. ไปเที่ยวคับกลับวันอาทิตย์คับ
แบบว่า กิน.ครี่. ...... นอน อ่ะคับ สาวเพรียบ รับประกันความพึงพอใจ
ไม่ีดีจิงยินดีคืนเงินคับ..อิอิ.. ท่านไดสนใจออกทริปมากับผมเลยคับ
ชวน.....

ศุกร์นี้ ไประยอง ฮิ. ไปเที่ยวคับกลับวันอาทิตย์คับ
แบบว่า กิน.ครี่. ...... นอน อ่ะคับ สาวเพรียบ รับประกันความพึงพอใจ
ไม่ีดีจิงยินดีคืนเงินคับ..อิอิ.. ท่านไดสนใจออกทริปมากับผมเลยคับ
ชวน.....

555 พูดซะเห็นภาพเลย กลับวันอาทิตกี่โมงเอ่ย

แล้วกินตับฟรีป่าว กินแล้วท้องไม่เสียใช่มั้ยน้อง คริๆ:coolly-0028:

อดเจอเลยทำไมถึงทำกับพี่ด้ายยย

สวัสดีตอนเย็นๆกับบรรยากาศ แสนที่จะสบาย:coolly-0009: สุรินทร์ ไม่มีแดดมาห้าวันแล้ว ดีจัง :coolly-0038:
:coolly-0015: ปราการ อากาศเป็นยังไงบ้างค่ะ:coolly-0003:

:coolly-0009:อากาศสบายดีมากคับ มะค่อยมีแดดเท่าไหร่ ฝนตกเป็นพักๆความกดอากาศต่ำ แต่แรงดันฉันยาววว:coolly-0026:

สวัสดีครับ พี่ น้อง ปราการ ที่หน้าตาดีๆทุกคน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม