เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้องแจ้งให้ทราบแบบนี้นะคับคุณน้องที่รัก มันเป็นวันเลือกตั้งโว้ย จะไม่ให้ไปใช้สิทธิ์ใช้เสียงเลยรึไอ้บ้า 555 เลยนัดกันตอนเที่ยง เพราะตัวตูต้องไปเลือกที่ ปทุมธานี :coolly-0019:

เสี่ยโค้ช ไปเลือก จังหวัดเดียว กะผมเลย กว่าผมจะตื่นออกจากบ้านก้อเที่ยง - บ่ายแว้วว น่าจะกลับมาไม่ทันคับ เพราะช่วงเย็นต้องพาพ่อไปทานข้าวด้วยกันอีกนานๆ ไปเจอกันที สงสัยงานนี้ต้องสละสิทธิ์ :coolly-0041:

สวัสดีตอนดึกคาบ วันที่3ไปไหนกันคาบไปด้วยคน ได้ไหมคาบ

สวัสดีค่ะ:coolly-0003: ตอนดึก กับบรรยากาศดีๆหน้านอน เห้อ! ฝนตกทุกวันเลยค่ะ เซ็งค่ะ :coolly-0036:ทำเอาร้านอาหารแย่ได้อีกค่ะ
ฝนตกทางนี้หนาวถึงคนทางโน้นๆๆๆๆ เกี่ยว ไหมเนี่ยะ :coolly-0023::coolly-0010:

ปราการ ฝนตกไหม ค่ะ

ประกาศ คับ วันที่ 3 นัดถ่ายหนังสือ บ่ายสองโมง แต่จะมารวมตัวกันที่ ปั๊ม ปตท 4x4 เที่ยงตรง ออกเดินทางบ่ายโมงตรงคับ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านมารวมตัวตามเวลาที่กำหนดด้วยนะคับ หนังสือที่ลงมี 2 เล่ม คือ FMM กับ CARS (พิมพ์ผิดก็ขออภัยด้วยคับ) ตกเย็นก็รับประทานอาหารกันคับ สังสรรค์ตามสะดวก ค้าบบบบบบบพี่น้องงงงง
ลงหนังสือ FMM / RACE คับ เตรียมรถไว้หล่อเลย

ขอบคุงคร้าบบบพี่ แค่หาให้ก้อขอบพระคุณอย่างยิ่งแล้วครับผม

พี่ยู หนึ่ง ขอโทษครับ ลืมไปว่าเหลือแต่ น๊อต ตัวเมียครับ :coolly-0036:

อินเตอร์มีคับ .............ใส่อยู่ :coolly-0010:

เบาะมะมีคับ ตอนนี้เอาเก้าอี้ซักผ้านั่งแทนคับ :coolly-0028:

ในเวปมีเพียบเลยพี่ เห็นสวยๆใบก็เริ่มต้น 3000+อะพี่ ให้หาให้มั้ย หรือยังไงคับ เซียงกงก็มีเบาะนะคับ แต่ไม่ได้ถามราคามาคับ:coolly-0005:

งั้น เบาะดำ ผมขอนะ ที่เพื่อนในอะงับ คิคิ :coolly-0040:

ไปไหนกันอ่ะครับพี่ ><"

ไปลงหนังสือกันครับ พี่ U วันที่ 3 เจอกันที่ปั๊ม 4 x 4 แต่เท่าที่ผมจำ

ได้ พี่อยู่ ฝั่งพระประแดงอยุ่แล้ว ติดต่อคนฝั่งพระประแดงเลยครับ เพราะไป

ถ่ายน่าจะใต้สะพาน อุตสาหกรรมมั้งครับ ถ้าผมจำผิดก็ขอโทษด้วยนะครับพี่

น้อง ช่วยแจ้ง สถานที่ให้คนที่ยังไม่ทราบด้วยครับ :coolly-0034:

สวัสดีครับผม โต๊ดขอเป็นสมาชิกใหม่ในเซฟปราการ ขอฝากเนื้อฝากตัวดัวยครับ
รหัส a31124
081-4403396

ครับผม ยินดีต้อนรับคัรบ เดี๋ยวให้เจ้าของกระทู้ เค้าไปแก้ หน้าบอร์

เพิ่มเบอร์เข้าไปครับ แล้วอย่าลืมวันที่ 3 นะครับ ไปด้วยกันให้ได้นะครับ

คิคิ :coolly-0028:

สวัสดีตอนดึกคาบ วันที่3ไปไหนกันคาบไปด้วยคน ได้ไหมคาบ

ไปน้อง ไปถ่ายรถลงหนังสือกัน คลับเราได้โตขึ้นอีกขั้นครับ มาให้ได้นะเมษ

คิคิ อุ้ย เดี๋ยวบอกพี่หน่อยด้วยนิ แกรู้เรืองเปล่านิ :coolly-0034:

สวัสดีค่ะ:coolly-0003: ตอนดึก กับบรรยากาศดีๆหน้านอน เห้อ! ฝนตกทุกวันเลยค่ะ เซ็งค่ะ :coolly-0036:ทำเอาร้านอาหารแย่ได้อีกค่ะ
ฝนตกทางนี้หนาวถึงคนทางโน้นๆๆๆๆ เกี่ยว ไหมเนี่ยะ :coolly-0023::coolly-0010:

ไม่ค่อยตกเลยครับ หนูต้า :coolly-0031: ยังไงก็สู้ ๆ ครับ ร้านอาหารยังไงคน

ต้องทานอยู๋แล้ว แต่มากน้อยก็ว่ากันไปครับ

เรียน แจ้งข่าวอย่างไม่เป็นทางการก่อนนะครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด หนึ่ง จะได้เปิด

คาร์แคร์ ยี่ห้อ Moly care by carlack 68 ครับ ตั้งอยู่ที่ถนนเพชรเกษม

ทางไปนครปฐม นะครับ ถ้าได้เซ้งแล้วจะบอกอีกทีครับ

(งบประมาณ ชาวญาติผู้ใหญ่ล้วน ๆ) ต้องรอคำตอบจากญาติผู้ใหญ่ผมอีกรอบครับ

ถ้าเป็นทางการแล้วจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ

ไปกันให้ได้นะคับทุกคนวันที่ 3 นะคับ เจอกันนะคับบบบ

เมษ วันที่ 3 ว่างมั้ย ตอนสายๆ เจอกานปั๊ม 4*4ที่เดิมนะ ไว้ใกล้ๆจะโทหา หรือไปตามที่เต้นท์เลย :coolly-0028:

หวัดดีคับ ปากน้ำหนาวมาก :coolly-0010: อ่ะ

ดีครับจะไปไหนกันเนี่ย:coolly-0039:

พี่หน่อย วันที่ 3 ตอน11โมงเจอกานที่ปั๊มนะคับ 4*4 จะไปถ่ายลงหนังสือ ที่ใต้สะพานภูมิพล คับ ใกล้ๆแล้วจะโทหาอีกทีคับ :coolly-0039:

รถไม่หล่อแระจาทำยังงัยดีง่าาา T____T ไปให้กำลังใจละกันคร้าบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม