เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีครับโทรมาคุยเลย ง่ายดี... แต่ว่าเป็น 12V depo
ติดต่อ ตามเบอร์หน้า1 ของเป็นเวลาตอนเย็นถึงตี5 นะครับ พอดีช่วงนี้มาเข้ากะดึก
รับทราบครับ สวัสดีตอนเช้า ชาวปราการทุกท่านครับ

ดีคับทุกโคนนนน มีความสุขมากๆนะคับ

ไฟซีนอล 900 (ต้องแปลงเองน่ะครับ) รับประกันของมือ1แน่นอน แต่ไม่มีปรับสูงต่ำ
หายเงินซ่อมรถหน่อย ...

โอ้วดีเลยคับพี่จี้ แล้วถ้ารวมแปลงให้พร้อมใส่ กี่บาทอะคับ ผมทำมะเปนอะ ไฟ24v เหมือนกานเลย:coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนฟ้าตกบ่อย ใช้รถ ใช้ถนน โปรดใช้ความระมัด ระวังกันให้มากขึ้นกว่าเดิม ด้วยนะครับ

เมื่อวานไปเจอฝนมา ไม่ทันระวัง รถเลอะหมดเลย ฮือๆๆๆๆ :coolly-0041:

อยากเป็นเหลืองดำ ลงเล่มเป็นสองสีใด้ป่ะคับพี่ๆๆตอบๆหน่อย

ได้เลยครับต๊ะ แต่ถ้าไม่ลงเล่มสองสี เดี๋ยวโดนตำรวจจับเน้อ

กลางวันต้องใช้ยามด้วยเหรอครับหนึ่ง...
คริคริ

อุ้ย พี่ต้น แซว ซะหนึ่งเบรค แทบไม่ทันเลยครับ

แหะ.. นานๆเข้ามาเยี่ยมที กลัวจำกันไม่ได้ครับ
เลยต้องแซว

ถ้าไม่กลับไปอ่านที่หนึ่ง Post ไว้ มีงงแน่นอนครับ:coolly-0020:

แหะ.. นานๆเข้ามาเยี่ยมที กลัวจำกันไม่ได้ครับ
เลยต้องแซว

ถ้าไม่กลับไปอ่านที่หนึ่ง Post ไว้ มีงงแน่นอนครับ:coolly-0020:

ผมไม่ลืมหรอกคับ จำได้ทุกคน (เท่าที่จำชื่อและรหัสได้) อิอิ

ดีคับพี่ต้น ยังไงก็จำพี่ๆได้คับ คิคิ

อุ้ย ไปดูด้วยได้ไหมนิ คิคิ แต่เสียดายไกลจังครับ เห้อ :coolly-0009:
มามะๆๆ พี่หนึ่ง รออยู่นะ อิอิ :coolly-0001: ไม่ไกลหรอกค่ะ ถ้า..............เนอะ:coolly-0040:

กลางวันต้องใช้ยามด้วยเหรอครับหนึ่ง...
คริคริ

พี่ต้น ใครบอกว่าพี่หนึ่งเป็น ยาม :coolly-0019:เป็น รปภ :coolly-0014: ต่างหาก:coolly-0010: ]

:coolly-0022:สวัสดีตอนดึก

โอ้ยๆๆๆหายไปจากโลกอินเตอร์เน็ตนานเลยผมต้องขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับพอดีว่าผมติดธุระหลายอย่างจึงไม่ค่ยได้เปิดมาเปิดทีไรดูแต่พวกภาพโป๊ ทั้งนั้น 555
ส่วนวันอาทินี้ใครจะมาขับรถเล่นฝั้งนี้ก็มาเลยนะครับ มาเจอผมได้
ตอนนี้รถผมกำลังหล่อมาก 555 ใส่กันชนหนัแล้วนะ แต่สีดำ ใครๆก็บอกไม่ต้องทำสีส้มผมว่าจะไม่ทำ เพราะว่ามันดูโหด ดี พี่ๆ ทุกคนสะบายดีกันใหมครับ
ถ้าว่างก็มาแวะจอดรถเล่นกับน้องๆ ได้นะครับ แล้ววันที่ 3ได้ข่าวว่าจะมาถ่ายรูปลงหนังสือกันใช่ใหมครับ ก่อนถ่ายผมอยากให้พี่ๆ ที่จะถ่ายลงได้ติดสติกเกอร์ของทางโซนเราให้ครบทุกคนด้วยนะครับ เพื่อมันจะได้เป็นชื่อเสียงในอนาคตของเราเอง

สุดท้ายนี้ผมไม่ได้เมานะครับ แต่ว่างจากทำงาน เลยมานั่งพิม

ผมรักพี่ๆทุกคนนะครับรักกันรักกันนะครับ จุฟๆ

รักและคิดถึง
นาย ธีระพงษ์ ฐานะ

โอ้ว หวัดดีน้องต้น หายไปนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ไงก็ดูแลตัวด้วยนะทำงานหนัก ก็ดูสุขรูปตัวเองด้วยนะคับ
ถ้ากันชนหน้าสีดำ ก็โหดอีกแบบ แต่ถ้าสวยด้วย ก็สีส้มเทอะน้องมันจะได้ดูสวยๆไปเลย สีน้องสวยอยู่แล้ว ก็จะได้สวยๆเหมือนเดิมนิ
ช่ายแล้วๆ วันที่ 3 จะได้ลงหน้าสือ เสื้อพร้อม สติ๊กเกอร์พร้อม คนพร้อม(มั้ง) อิอิ

มะเปนหรอกว่างก็แว่ะมาคุยได้นิ มีธุระก็ทำให้เสร็จก่อนค่อยมาคุยนิ ไงไม่ห่างหายไปไหนหรอก นี่ขนาดธุระเยอะยังมะคุยได้เลยนิ สุขีๆ

รักและคิดถึง
นายนันทวัฒน์ ณ บางพื้นที่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม