เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอลิ้งค์ เฟส บุ๊ค อยู่นะครับ ใครรับอาสาไปทำขอด้วย อิอิ

ช้าง
ดำเนินการเลย หัวหน้าลิงค์

@1 เพือนหล่อผมก็หม่ำ จ๊กม๊ก นะสิ คิคิ

อุ้ย เอาความจริงผมมาพูดซะงั้นอะงับเพื่อน แล้วผมจะขายออกไหมนิ คิคิ:coolly-0028:

โอม เพี้ยง เย็นนี้อย่าให้ฝนตกทีเดียวเชียว รถผมเป็นโรคกลัวน้ำครับ 55+

นี้โรคเดียวกับผมเลยครับพี่ ไม่ชอบล้างรถ แต่ถ้ามีคาร์แคร์เองจะล้างมันทุกวัน

เลยครับ คิคิ :coolly-0009:

หวัดี พี่ๆวันนี้มิตติ้งไปเหมือนกานนนนนนนนนนนนนนนนน

แฟนน่ารักนะเราอะ ไว้จัดมาให้พี่สักคนสิ คิคิ ล้อเล่นครับ :coolly-0007:

5555 ใครๆๆๆ ใครมีแฟนน่ารัก ..............เผื่อสักคนด้วยสิ แหล่มๆ แจ่มๆ กุ๊กกิ๊กๆๆ

รูปมิตติ้งอยู่ไหนคาบ.....ยากเห็น ลูกค้าที่ซื้อรถไปcefสีนำ้เงินมันทำงานอยู่ที่ปั้ม
มันบอกว่ารถcefiro เต็มปั้มเลย มันบอกว่ารถสีขาวแสรดในปั้มเลย
ใครหว่า......

รูปมิตติ้งอยู่ไหนคาบ.....ยากเห็น ลูกค้าที่ซื้อรถไปcefสีนำ้เงินมันทำงานอยู่ที่ปั้ม
มันบอกว่ารถcefiro เต็มปั้มเลย มันบอกว่ารถสีขาวแสรดในปั้มเลย

555 เมษ เอ้ย มะมีใครถ่ายเลยสักคน คนที่พกมาก็คิดว่าอีกคนเอามา กับกลายเป็น ไม่มีกล้องสักกะตัว อดรับประทานเลย:coolly-0018:

อ้าวทำไมไม่เข้ามาแนะนำตัว รถคันนั้นพวกเรามองกันตั้งหลายคนน่าจะมา คราวหน้าก็ได้มาแนะนำได้เลยคับ อิอิ

งานเข้าจนได้ ... สลักเกลียว ขันล้อมันหลุด 3ตัว ทำไงดีหว่า

หวัดดีพี่น้องชาวปราการทุกท่าน กลับมารายงานตัวคับหลังจากห่างหายไปนาน

งานเข้าจนได้ ... สลักเกลียว ขันล้อมันหลุด 3ตัว ทำไงดีหว่า

น้อตเหลือ 2 ตัว พี่ต้องไหลรถมาเรื่อยๆเลยคับแล้วค่อยมาเปลี่ยนร้านล้ออะ

๑ต๊ะ โอ้ว ดึกมากเลย จะเช้าแล้วนะนั้น สุดๆเลยน้องคนนี้

๑พี่จี้ พี่มะค่อยได้ใช้รถ หรือป่าวคับ หาน็อตล้อมาใส่เลยคับ มีเหลือๆ หรือตัวผู้มันหวานแล้วคับ แย่เลยนะคับ

๑นัท วันที่ 3 เดือนหน้า ว่างๆมาถ่ายลงหนังสือกันมั้ยคับ มานะคับ มะได้เจอสักที

:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:

ดูแล้วคงจะวิ่งไปไหนไม่ได้ ต้อง ถอดอยู่กับที่เลย ถอดล้อออกมาจะไปเติมลมพอใส่กลับเค้าไปดันหลุดเข้าไปข้างใน

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม