• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กระจกไฟฟ้าใช้ไม่ได้ เซนทรั่นล๊อกก็ใช้ไม่ได้ จะเริ่มต้นเช็คตรงไหนครับ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Kurosagi
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Kurosagi

Register
เข้าร่วม
27 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหัวข้อเลยครับ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหน เช็คเองก็ไม่ค่อยเป็น ผู้รุ้แนะนำด้วยครับ :coolly-0042:

ตามหัวข้อเลยครับ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหน เช็คเองก็ไม่ค่อยเป็น ผู้รุ้แนะนำด้วยครับ :coolly-0042:
ลองดูฟิวที่ด้านหน้า( power window) ว่าขาดไหม ตามด้วยเมนสวิทย์ ขวา-ซ้ายครับ :coolly-0003:

กล่องฟิวหน้ารถเลยใช่มั๊ยครับ ไม่ใช่อันที่อยู่ใต้พวงมาลัยนะ

ถ้าไม่ใช่ฟิวส์ก็น่าจะต้องลองให้ร้านที่เค้าทำระบบไฟดูให้คับ

อยุ่แถวบางนามีร้านอะไรแนะนำมั๊ยครับ ^^!

อยุ่แถวบางนามีร้านอะไรแนะนำมั๊ยครับ ^^!
ให้ร้านประดับยนต์ที่ติดตั้งกันขโมย ทำให้ก็ได้ (หาร้านใกล้ๆ ย่านบางนาก็ได้ครับ เวลามีปัญหาจะได้ไม่ต้องเดินทางไกล) ไม่นาน
เพราะ อาการนี้ น่าจะเกิดจากความสกปรกภายในกลไกลภายในของประตู ครับ ให้ ช่างเค้าเอาโซเเน็ค ไล่ฉีดนิดหน่อย ไม่น่าเเพงครับ เพราะตอนเเรกของผมก็ไม่ล็อค (ของผมมันเกิดจากความฝืดของฝุ่นละออง)

เดี่ยวจะลองไปให้ร้านเช็คดูครับ...มันเหมือนช๊อตๆยังไงไม่รู้

วันดีคืนดีกระจกก็ลงมาเอง แล้วก็เอาขึ้นไม่ได้ เลยต้องถอดปลั๊กมอเตอร์ออกให้รุ้แล้วรุ้รอดไปเลย ฮ่าๆๆๆ

เดี่ยวจะลองไปให้ร้านเช็คดูครับ...มันเหมือนช๊อตๆยังไงไม่รู้

วันดีคืนดีกระจกก็ลงมาเอง แล้วก็เอาขึ้นไม่ได้ เลยต้องถอดปลั๊กมอเตอร์ออกให้รุ้แล้วรุ้รอดไปเลย ฮ่าๆๆๆ

สวิทย์คุมประตูหน้าขวาเจ๊งแล้วครับ

อ่าห๊า....สวิชคุมกระจกหน้า....ต้องโดนๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม