น้องใหม่ขอแนะนำตัวนะครับ..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31857
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ ................

มิตรภาพในนี้ไม่แบ่งกลุ่ม ค่ะ :smile:

ยินดีต้อนรับสู่ Cef - Thai ค่ะ :smile:

ลองมาเจอกันวันเสาร์นี้ก็ได้นะค่ะ มีงานที่คลอง 5
ที่สำคัญมีแต่Cef -Thai :smile:

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็อยู่แถวนั้น รถสีเหลือง ล้อสีขาว เจอกันก้ทักกันได้นะครับ

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็อยู่แถวนั้น รถสีเหลือง ล้อสีขาว เจอกันก้ทักกันได้นะครับ

ปีนึงพี่ขับรถกี่ครั้งว่ะค่ะ 5555555:biggrin:

มิตรภาพในนี้ไม่แบ่งกลุ่ม ค่ะ :smile:

ยินดีต้อนรับสู่ Cef - Thai ค่ะ :smile:

ลองมาเจอกันวันเสาร์นี้ก็ได้นะค่ะ มีงานที่คลอง 5
ที่สำคัญมีแต่Cef -Thai :smile:
ไปงัยอะ ไปไม่เป็น.....

ครับสนใจคลับ รังสิตนะครับแต่อยากรู้ว่า ต้องทำไงและผมจะสมัครเป็นMember
อย่างทางการของที่นี่ยังไงงะครับ ช่วยแนะนำหน่อยสิครับ

ก็ลองเข้าไปโพสพูดคุยใน กระทู้ก่อนก็ได้ครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/2402

หรือถ้าอยากรู้ว่า วันศุกร์ พวกเราไปที่ไหน โทรหาผมก็ได้
085-0754099
087-6749200

ลองเข้ามาพูดคุยกันดูครับ อย่าไปคิดมาก เพราะผมไม่ได้แบ่งกลุ่มในชมรม แต่ผมพยามที่จะสร้างกลุ่มขึ้นมา เพื่อให้ เรา รวมตัวกัน เพื่อให้เกิดเป็นมิตรภาพ รถจะแรงหรือ ไม่ ก้อไม่เป็นไรครับ ขออย่างเดียว ขอให้เข้ามาด้วยใจ เข้ามาศึกษา ง่ายๆของการอยู่รวมกันคือ การรักษาน้ำใจ ถ้าทุกคนมีข้อนี้สังคมคงสงบสุขขึ้นเยอะ ลองเข้ามาสัมผัสดูครับ

ผมโอ๋ครับ
อยู่Zone บางแสนครับ ยินดีต้อนรับครับ
แต่ ล่อนไปไหลไปทุ้ก.........Zoneครับ
ครับ เพราะเราไม่มีแบ่งกลุ่ม
จัดกันเป็นZoneๆไปครับแจ้งข่าวกันเร็วดี

• กระทู้ ผู้เขียน
พวกพี่ๆน่ารักทุกคนเลยให้ความอบอุ่นจน หนึ่งซึ้งไปเลย
อิอิอิ ขอบคุรมากนะครับ

ขอถามว่าส่วนมากพี่ๆน้อง ๆ อายุกันเท่าไรหรอครับ มีใคร20บ้างมั้ยครับ
ในบอร์ดงะครับ( ไม่ได้ตั้งใจว่าแก่นะครับ) แค่อยากรู้แค่ถามดู
แล้วส่วนมากที่พวกพี่แต่งรถกันครั้งแรกนี่ แต่งอะไรกันหรอครับ

พวกพี่ๆน่ารักทุกคนเลยให้ความอบอุ่นจน หนึ่งซึ้งไปเลย

ขอถามว่าส่วนมากพี่ๆน้อง ๆ อายุกันเท่าไรหรอครับ มีใคร20บ้างมั้ยครับ
ในบอร์ดงะครับ( ไม่ได้ตั้งใจว่าแก่นะครับ) แค่อยากรู้แค่ถามดู
แล้วส่วนมากที่พวกพี่แต่งรถกันครั้งแรกนี่ แต่งอะไรกันหรอครับ

ผมอายุ 22 ครับ จะแต่งรถแบบไหนก็แล้วแต่ แต่งแบบที่เราชอบแล้วจะขับมันแบบมีความสุขครับ ที่สำคัญคือ ให้รถเราจอดอยู่ที่บ้านเราให้มากที่สุดครับ อย่าให้มันไปอยู่อู่ นานๆ ท่องไว้ให้ขึ้นใจนะครับ

ผม 26 ครับ ว่างๆถ่ายรูปรถมาลงให้ดูบ้างครับ เจอกันจะได้ทักกันถูก

ยินดีได้รู้จักคับ ผมวุฒิ อยู่ดินแดง

ไปงัยอะ ไปไม่เป็น.....

ถ้าไปจาก 71 ก็ไปได้ 2 ทาง
ไม่ ขี่ควาย ก็ นั่งแพะ ไป

555++ :boss: :augenrollen:

เจ้าของกระทู้อายุ 20 เหรอ
พี่ เอ๊ย เรา พึ่งจะ 18 :biggrin:

ยินดีได้รู้จักคับ ผมวุฒิ อยู่ดินแดง

ไม่ไกลจากบ้านผมนะคับ ผมอยู่ มักกะสัน/ประตูน้ำ ละแวกนี้อยู่ในเซฟไทย มี3คัน ครับ มีa31558 a31519 a31626 อยู่ไม่ไกลกัน เผื่อวันไหนได้นัดพบปะสังสรรค์กัน

20 ครับ

(เมื่อ 5 ปีที่แล้ว)

ผม 26 ครับ ว่างๆถ่ายรูปรถมาลงให้ดูบ้างครับ เจอกันจะได้ทักกันถูก

.............

อันนั้นเค้าเรียกกันว่า จรวดทางตรง ไม่ใช้เหรอ

ถ้าไปจาก 71 ก็ไปได้ 2 ทาง
ไม่ ขี่ควาย ก็ นั่งแพะ ไป

555++ :boss: :augenrollen:

เจ้าของกระทู้อายุ 20 เหรอ
พี่ เอ๊ย เรา พึ่งจะ 18 :biggrin:

18 รอบสอง อ่ะดิ

ผมอายุ 22 ครับ จะแต่งรถแบบไหนก็แล้วแต่ แต่งแบบที่เราชอบแล้วจะขับมันแบบมีความสุขครับ ที่สำคัญคือ ให้รถเราจอดอยู่ที่บ้านเราให้มากที่สุดครับ อย่าให้มันไปอยู่อู่ นานๆ ท่องไว้ให้ขึ้นใจนะครับ

ของ ผม อยู่ อู่ จะ 6 เดือนแล้ว

อย่า ไป ดู น้อง เค้า ดิ
555555555555 กลัวนู๋หรอ
นู๋ก็น้องใหม่เหมือนกันยังไม่รุจักครายเลย
แค่มีแม่ชื่อเจ๊โจ้
มีพี่ชื่อถั่วแระเท่านั้นเอง 55555555555
เค้าชื่อ ปุ๊กกี้ นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม